Osmund

Ai cho mình hỏi máy mình nghe nhạc dù off hay onl đều bị mất tiếng 1,2s mà video vẫn chạy bình thường cho mình hỏi đâu là lỗi gì và cách khắc phục được không. Mình cảm ơn.Mình xài winxp

Mình có biết cũng không giúp, vì bạn coi thường cmt của mình lúc đầu bạn đó có viết không có cài và dù coi online vẫn bị. Sau đó bạn đó sửa lại cmt thôi

Sevastianos

Mình có biết cũng không giúp, vì bạn coi thường cmt của mình Cậu thông cảm lúc đầu mình có trả lời nhưng là post thành comment riêng khi post xong mình sửa lại và định post trả lời riêng cho cậu nhưng đang post thì nhà mất điện lên không post lên được. Vậu mong cậu thông cảm. Và mình xin viết lại câu trả lời là:" mình không cài K- Lite codec pack và nghe onl cũng bị." Có lẽ bạn bên trên đã đọc được rồi lên bạn ấy có thể biết mình nói thật hay giả.

Sidwell

Cậu thông cảm lúc đầu mình có trả lời nhưng là post thành comment riêng khi post xong mình sửa lại và định post trả lời riêng cho cậu nhưng đang post thì nhà mất điện lên không post lên được. Vậu mong cậu thông cảm. Và mình xin viết lại câu trả lời là:" mình không cài K- Lite codec pack và nghe onl cũng bị." Có lẽ bạn bên trên đã đọc được rồi lên bạn ấy có thể biết mình nói thật hay giả. Nếu đã rõ Vậy mình se del #5

Bởi vì #3 không đề cập về câu hởi của mình

witoc_apple

Bạn cài K-lite khi cài bạn chọn custom và bạn đánh dấu chọn tất cả

Bạn mở WMP vào nâng cao tắt tất cả chức năng trong trường nâng cao của nó theo hình

hoàn tất bạn xem lại xem có hết ko

rainy_day

Bạn cài K-lite khi cài bạn chọn custom và bạn đánh dấu chọn tất cả

Bạn mở WMP vào nâng cao tắt tất cả chức năng trong trường nâng cao của nó theo hình

hoàn tất bạn xem lại xem có hết không cái này dùng thì nghe onl có đỡ khôg cậu mai mình sẽ thử, h điện chập chờn phải ra net ngồi check hic

Barrett

kiếm cái loa khác gắn vào thử xem có dc ko. nếu dc thì loa cũ của cậu bị hư.

vanthanhvan96

cái này dùng thì nghe onl có đỡ khôg cậu mai mình sẽ thử, h điện chập chờn phải ra net ngồi check hic Nếu không lỗi phần cứng thì sẽ ổn, vì mình cũng có bị qua rồi, do chức năng trong trường nâng cao bị kích hoạt

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Nghiên cứu thiết kế, chế tạo máy và thiết bị nâng hạ phần 3 Khoa học kỹ thuật 0
D Nghiên cứu, thiết kế, chế tạo máy và thiết bị nâng hạ Phần 2 Khoa học kỹ thuật 0
D Nghiên cứu thiết kế, chế tạo máy và thiết bị nâng hạ phần 1 Khoa học kỹ thuật 0
D Tội sử dụng mạng máy tính, mạng viễn thông, mạng internet hoặc thiết bị số thực hiện hành vi chiếm đoạt tài sản (điều 226b) Luận văn Luật 0
H khi khởi động máy tính thì bị lỗi mong mọi ng giúp đỡ với ạ Hỏi đáp Tin học 2
D Máy thiết bị trong công nghệ thực phẩm - Tổng hợp Khoa học kỹ thuật 0
D Hoàn thiện kế toán tiêu thụ sản phẩm và xác định kết quả tiêu thụ sản phẩm tại Nhà máy thiết bị bưu Luận văn Kinh tế 0
N Một số biện pháp nhằm nâng cao hiệu quả sử dụng máy móc thiết bị tại Công ty Đầu tư Xây lắp và Thươn Luận văn Kinh tế 0
R Một số biện pháp nhằm hoàn thiện hoạt động nhập khẩu vật tư, máy móc, thiết bị ở Công ty Xây Dựng 7 Luận văn Kinh tế 0
H Một số vấn đề xây dựng và thực hiện kế hoạch kinh doanh máy tính và các thiết bị tin học của công ty Khoa học Tự nhiên 0

Các chủ đề có liên quan khác