noinho_khongten

tình hình là cái ổ ngoài của em nó bị virủt gặm nhấm em đem format bằng windown song thì nó mất luôn định dạng không dữ liệu cũng chả có gì ai biết cách format nó về định dang NTFS bằng cách nào cũng dc các bạn tận tình là em Thank các bạn rất nhiều !!!! bao nhiu tài liêu em mất hết huhu nếu không tiện bác nào quay cho em cái video up lên iu tút rồi để lại link giúp em cái lần trước em phân chia ổ cứng cũng nhờ ông anh fomat băng hirden boots nếu ai biết thì chỉ giúp em với em biết chứ cái vụ DOS này em chịu

a3_htk

em fomat trên windown rồi hiện giờ nó là ổ trống anh ơi không có định dạng anh chỉ chi tiết dc không ạ thanks

iinyou_httn

tình hình là cái ổ ngoài của em nó bị virủt gặm nhấm em đem format bằng windown song thì nó mất luôn định dạng không dữ liệu cũng chả có gì ai biết cách format nó về định dang NTFS bằng cách nào cũng dc các bạn tận tình là em Thank các bạn rất nhiều !!!! bao nhiu tài liêu em mất hết huhu nếu không tiện bác nào quay cho em cái video up lên iu tút rồi để lại link giúp em cái lần trước em phân chia ổ cứng cũng nhờ ông anh fomat băng hirden boots nếu ai biết thì chỉ giúp em với em biết chứ cái vụ DOS này em chịu có đĩa boot chưa xem cái này đi phân chia hdd = Acronis không mất dữ liệu

Achav

ổ cua em là eject Elements 1TB giống như 1 ổ ngoài ấy em thay cho usb mà bác hôm nọ copy file cho thằng bạn bị dính viruts tạo file .exe trên folder nên em fomat bàng windown nó coas hết dữ liêu rồi ổ không định dạng được ấy em muốn dùng boots để fomat lại nó mà không biết dùng ntn chỉ giúp em với

Các chủ đề có liên quan khác