Cawrdav

Trích:

Nguyên văn bởi Zinana

^^! tớ đang học ở trung tâm Ngoại ngữ - tin học 12A7 của trường ĐHNN- ĐhQG Hà Nội nè. .Tớ học lớp ngũ pháp nâng cao.thầy giáo vừa trẻ, vừa đẹp zai lại dạy hay nữa. . . trung tâm đó nawmf ở đường Trần quốc Hoàn ( đi tắt qua chợ xanh sinh viên rùi re trái là tới đó) cậu ạk... Lớp khoảng 30 người. Giá cũng bth, không chát lắm đâu. . Lớp bọn tớ học tối 2,4,6 giá là 600k/25 buổi. Lớp cơ bản hình như 450k/30 buổi. Lớp ngữ pháp nâng cao hơn là 1 triệu/20buổi. Trung tâm có cả dạy tiếng Trung, Nhật, Tin học, luyện thi đủ cả. Thầy giáo đang dạy tớ hiện là giáo viên trường ĐHNN. Nhiệt tình khỏi nói. Đẹp zaiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii. hehe

đừng nghe lời cậu này.thầy giáo vừa trẻ, vừa đẹp zai lại dạy hay nữa. hìu vấn đề lun hix!

Culbart

Trích:

Nguyên văn bởi damkiemhung

đừng nghe lời cậu này.thầy giáo vừa trẻ, vừa đẹp zai lại dạy hay nữa. hìu vấn đề lun hix!

ơ kìa! ặc.. ặc..vấn đề rì????? cậu không tin thì thôi cớ sao lại rủ rê người khác bất tin tớ. w. mún chít hử?. Thầy giáo trẻ cũng có vợ, có con rùi cha ạk. Đẹp zai thì sao? đúng là dạy hay thiệt mà. . xý!

Anwar

Trích:

Nguyên văn bởi Zinana

ơ kìa! ặc.. ặc..vấn đề rì????? cậu không tin thì thôi cớ sao lại rủ rê người khác bất tin tớ. w. mún chít hử?. Thầy giáo trẻ cũng có vợ, có con rùi cha ạk. Đẹp zai thì sao? đúng là dạy hay thiệt mà. . xý!

oác.có vợ có con.hix! là người có kinh nghiệm nữa àh.hèn chi......

thoi_ko_yeu

Trích:

Nguyên văn bởi damkiemhung

oác.có vợ có con.hix! là người có kinh nghiệm nữa àh.hèn chi......

này... Bỏ ngay cái kiểu ăn nói nửa chừng đi nhé.!!! hèn chi cái gì hả???

Hubert

Có bạn nào từng học ở trường EL chưa nhỉ :-?.
Tớ muốn tham tiềmo chất lượng ở trường này thế nào. Chứ trường Iwep ý nhiều ng bảo chuối lắm. Tớ chả rõ chỗ nào dc cả. Trường mắc trước thì không đủ tiềm năng ;-S

Verel

Mình đang là sv năm 1, cũng đan cần tìm trường av để học. Tham tiềmo nhiều ng rồi. Nhưng khen ít chê nhiều, ngoài mấy trường nổi tiếng ra ="=.
Trường EL là trường Hoàn Hảo đấy à?

Rambert

Bạn nào có đất chỉ học TOEIC hay ở HN share thông tin cho tất cả người cùng bít đi . Thanks trước nha !

Văn hóa cảm ơn

Thank hả? Thế bạn vừa bấm nút thanks chưa?

1. Bấm nút thanks là cách Thank ý nghĩa nhất

2. Trả lời lại câu hỏi là cách Thank thiết thực nhất

truongxuan

cám ơn bạn vì bài vì bài viết rất bổ ích, mình muốn hỏi bạn một chút nha.Mình vừa học tạm tạm ngữ pháp rùi, mà bây giờ muốn luyện thi Toefl để đi du học, vậy có nên học một khoá tiếng anh giao tiếp trước khi luyện thi Toefl ko? nghe nói luyện thi Toefl khó lắm, hic hic

Văn hóa cảm ơn

Ketnooi.com/forum/ - Kênh tiếp cận khách hàng mới của bạn

Ketnooi.com/forum/ tặng 50% giá trị hợp cùng quảng cáo, và nhiều ưu đãi đặc biệt khác.

Chương trình biệt đãi khách hàng áp dụng từ ngày 01/09/2009 đến hết ngày 30/09/2009.

anh_yeu_vo

ở HN bạn có thể đến học ở trung tâm Equest, mình vừa kết thúc một khóa học ở đó. Trung tâm có đội ngũ giáo viên rất tốt và nhiệt tình, cơ sở vật chất khang trang, giá trước không quá mắc

Ketnooi.com/forum/ tặng 50% giá trị hợp cùng quảng cáo, và nhiều ưu đãi đặc biệt khác.

Chương trình biệt đãi khách hàng áp dụng từ ngày 01/09/2009 đến hết ngày 30/09/2009.

Stilleman

Trích:

Nguyên văn bởi zouzou

Thank bạn vì bài vì bài viết rất bổ ích, mình muốn hỏi bạn một chút nha.Mình vừa học tạm tạm ngữ pháp rùi, mà bây giờ muốn luyện thi Toefl để đi du học, vậy có nên học một khoá tiếng anh giao tiếp trước khi luyện thi Toefl ko? nghe nói luyện thi Toefl khó lắm, hic hic

Theo chị n ghĩ thì em nên học tiếng Anh giao tiếp trước khi du học. Vì ở lớp học tại các trường lớn hoc nước ngoài, yêu cầu nghe nói, đọc hiểu là rất cao. Em còn phải làm presentation trước lớp nữa. Nếu không học thì chắc chắn em sẽ gặp nhiều khó khăn đấy.

Afi

Học ở Skills Group của đan mạch í bạn ạ, tốt lắm. 100% giáo viên nc ngoài mà

Valentin

mình đang theo học ở trường MASTER 909 Nguyễn Kiệm gò vấp,ok lắm,CSVC khỏi chê có thang máy nữa nha,có nhiều ưu đãi cho học viên lắm mà chất lượng thì trên cả tuyệt cú vời . các bạn vào đây thử đi .

Arny

Chia sẻ thêm một đất chỉ Anh Văn chất lượng.100% đội ngũ giảng viên Quốc Tế từ những trung tâm nổi tiếng đứng lớp.
Đặc biệt tất cả giảng viên của GLN đều có chứng chỉ sư phạm chuyên ngành tiếng ANh,được bộ giáo dục Việt Nam công nhận hành nghề.

Mô Hình đào làm ra (tạo) hiện lớn 1:1 ; 1:4 ; 1:8,Anh văn nghe nói tổng quát,với tất cả trình độ,Nhận dạy tại nhà giảng viên nước ngoài theo yêu cầu.

Luyện thi IELTS cấp tốc,chuyên sâu.

Là thay mặt chính thức của BC & IDP,điểm đăng kí thi IELTS đối với tất cả các bạn học viên trên đất bàn Hà Nội.

Địa Điểm lớp học : Số 14 ,27/41 Phố Vọng,Hà Nội ( cạnh cổng trường Kinh Tế Quốc Dân)
Liên lạc số 09 4688 4579 / 094200 14 85 gặp anh Huy phụ trách Quảng cáo trên Ketnooi.com/forum/
Vui lòng gọi số 093.777.79.63
nguyenmautam (at) Ketnooi.com/forum/

MacIntosh

mình học nhiều rùi . Thấy chương trình dạy cũng tương tự nhau thôi à. Nếu bạn muốn học theo phong cách nước ngoài thì nên vào RMIT học đi . Nghe noi một lớp khoảng 1500$ thôi. Cồn lại vẫn dạy theo phong cách Việt Nam thôi. Nhất là đừng nên học ILA . Học gì mà một buổi hết 200 ngàn nhưng 2 tiếng thì chơi trò chơi hết hơn 1 tiếng rồi mà toàn tro con nick ở nhà chơi với thằng em cho đỡ tốn. Việt mỹ giáo trình cung hay , có vẽ nghiêng về Gramma hơn , còn ILETS thì tốt về phần phát âm, đừng nên chọn Không Gian dạy rất tệ và nham chán , có vài động tác để nhớ từ ma học đi học lại tới 3, 4 lv . Hix từ lần đâu vừa thuộc rồi . Còn Hội cùng anh thì khoảng gần đây xuống cấp lắm. apolo thì tuần 2 buổi , chắc học tới già mơi xong.
THẤY HAY THÌ THANKS NHA
Updated:
hay qua . Nhưng có thể nói rõ giá của từng nơi không

Văn hóa cảm ơn

Download

Bãi bỏ quy định giới hạn download.

Thành viên Ketnooi.com/forum/ được download bất giới hạn tất cả các file trên diễn đàn.

blackhat_hook

Học ở master 909 nguyễn kiệm gò vấp đi bạn, học phí phù hợp với sinh viên, chất lượng thì tuyệt cú vời, nhiều ưu đãi, được học bù,học phụ đạo, học lại trả toàn miễn phí nữa đó.thời cơ nhận lại học phí bằng trước mặt khi giới thiệu bạn cùnh học.

Marji

theo mình học ở viet uc đi...vưa hay vừa hợp túi tiền...cón mấy trung tâm khác chỉ có tiêng mà bất có miếng gì hết à

Các chủ đề có liên quan khác