Colver

Do em hok biết và đã lỡ tay Uninstall mất đi Driver card rời AMD radeon 7540m giờ chỉ còn mỗi cái card on.giờ em hok biết cài thế nào lên mạng tìm cài mãi mà cũng hok được.mấy anh vào chỉ dùm em với

như trên đó giờ thì chỉ còn mỗi cái card on thôi ak.lên mạng tìm hiểu thì thấy có nhiều hướng dẫn kêu là nếu mình có lỡ xóa đi thì nó vẫn hiện tên driver nhưng có dấu hỏi hay dấu than nhưng em lỡ tay xóa sạch thì phải giờ chỉ còn mỗi tên card on thôi ak.mọi người giúp em chút nha

Khi mua máy, người bán thường có 1 vài cái đĩa CD/DVD kèm theo bạn có thể cài driver từ cái đĩa đó .Nếu như đã mất hay là không có bạn có thể vào trang chủ của thương hiệu máy tải cái driver đúng cho đời máy của bạn đang dùng, và chọn đúng với bản windows nữa

Kilydd

Máy của bạn là Laptop đúng không

nếu là laptop thì lên trang chủ của hãng

còn không thì lên amd tìm đúng phiên bản của bạn mà tải về

của ban là 7000 series

cauvong_gacon

Khi mua máy, người bán thường có 1 vài cái đĩa CD/DVD kèm theo bạn có thể cài driver từ cái đĩa đó .Nếu như đã mất hay là không có bạn có thể vào trang chủ của thương hiệu máy tải cái driver đúng cho đời máy của bạn đang dùng, và chọn đúng với bản windows nữa huynh có thể cho xin cái link của thương hiệu nó được hok em vào link của dell đã điền đúng tên dòng máy nhấn vào thì 1 lúc sau nó giử cho cái link download tải về cái phần mềm DellSystemDetect cài rồi mà cũng chẳng thấy driver đâu cả

Máy của bạn là Laptop đúng không

nếu là laptop thì lên trang chủ của hãng

còn không thì lên amd tìm đúng phiên bản của bạn mà tải về

của ban là 7000 series vâng máy em là laptop sử dụng card rời là AMD radeon 7450m card on Mobile(r) HD Graphics nhưng em up card rời lên HD graphics 3000 thì nó mất luôn cái driver AMD 7450m.như trên em đã vào trang dell đã tìm thấy driver AMD Radeon HD6470 / HD7450M Graphics Driver và tải về nhưng cài đặt thì hok được cài xong thì vào kiểm tra vẫn hok thấy driver đâu cả

vuabongdem113

Bạn cần xác định hệ điều hành trước khi tải driver. Bạn vào trang dưới đây, bấm vào windows của bạn ở cái khung ghi các loại Win, chờ vài giây, sau đó bấm vào "Download AMD Radeon HD 7450M Driver v.13.9" để tải.

Bạn uninstall cái amd thì nhấn vào nút scan hardware cho nó tìm lại thiết bị.

Trước khi cài driver bạn nên cài .netframework 3.5 sp1 trở về sau.

Cài driver intel hd 3000 trước, reset máy cài tiếp driver amd>reset lần nữa xem dùng được chưa, driver lấy trên trang chủ nhà sx cho chuẩn. Nhớ chọn đúng bản win, và đúng 32 hay 64 bit.

Các chủ đề có liên quan khác