Do em hok biết đã vô tình Uninstall cái Driver card màn hình nên giờ hok còn Diver trong Driver manage nữa em đã vào trang chủ để tải Driver card đó và cài đặt nhưng lúc chạy thì nó hiên lên cái catalyst càimanager xong rồi nó kêu ấn hoàn tất nhưng em vào kiểm tra thì Driver vẫn chưa có là sao vậy mọi người

máy em là máy dell N4050 em đã lên trang chủ dell tải Driver Video_ATI_W7_A03_Setup-KK4KW_ZPE.exe card AMD radeon HD 7450m nhưng cài sao hok thành công.mong mọi người giúp đỡ em ngồi 2 ngày mò mẫm mà chưa được

Bạn cần xác định hệ điều hành trước khi tải driver. Bạn vào trang dưới đây, bấm vào windows của bạn ở cái khung ghi các loại Win, chờ vài giây, sau đó bấm vào "Download AMD Radeon HD 7450M Driver v.13.9" để tải.

nguyen200796

Do em hok biết đã vô tình Uninstall cái Driver card màn hình nên giờ hok còn Diver trong Driver manage nữa em đã vào trang chủ để tải Driver card đó và cài đặt nhưng lúc chạy thì nó hiên lên cái catalyst càimanager xong rồi nó kêu ấn hoàn tất nhưng em vào kiểm tra thì Driver vẫn chưa có là sao vậy mọi người

máy em là máy dell N4050 em đã lên trang chủ dell tải Driver Video_ATI_W7_A03_Setup-KK4KW_ZPE.exe card AMD radeon HD 7450m nhưng cài sao hok thành công.mong mọi người giúp đỡ em ngồi 2 ngày mò mẫm mà chưa được vào đây tìm download về xem sao nha:

Các chủ đề có liên quan khác