Bố mình được bên Viettel tặng một cái Dcom 3G, có sẳn một cái sim nữa rồi. Tốc độ mạng thì cũng khoảng 400-500Kb

Nhưng được cái là dùng Free mãi mãi.

Tiếc cái là khi đem ra ngoài tỉnh là mình không dùng được, nó báo là ngoài vùng gì gì đấy mình cũng không nhớ rõ nữa.

Có Bác nào biết cách sữa không chỉ mình với, giờ mình đi học muốn đem đi để dùng.

À, cái sim này không nạp card được, không kiểm tra tài khoản được.

myself_122

Bố mình được bên Viettel tặng một cái Dcom 3G, có sẳn một cái sim nữa rồi. Tốc độ mạng thì cũng khoảng 400-500Kb

Tiếc cái là khi đem ra ngoài tỉnh là mình không dùng được, nó báo là ngoài vùng gì gì đấy mình cũng không nhớ rõ nữa.

Có Bác nào biết cách sữa không chỉ mình với, giờ mình đi học muốn đem đi để dùng.

À, cái sim này không nạp card được, không kiểm tra tài khoản được. up cái ảnh lên xem chứ nói như bác thì hiểu sao dc ?

cumeoden.4mat

up cái ảnh lên xem chứ nói như bác thì hiểu sao dc ? Thì nó vẩn kết nối, dùng vào mạng bình thường chỉ có điều là không tốn tiền thôi, giờ mình muốn đem vào trường mà vẩn dùng được (Hình như là cái sim 3G này nó bị giới hạn vùng sử dụng)

my_love9925

À, cái sim này không nạp card được, không kiểm tra tài khoản được. Nếu báo là ngoài vùng thì chắc đó là gói PC rùi bác a! Ra ngoài tỉnh vẫn dùng được nhưng bị tính cước ngoài zone. Để biết chi tiết bạn gọi 18008198 (Free) nha!

love_miss_o8o5

Nếu báo là ngoài vùng thì chắc đó là gói PC rùi bác a! Ra ngoài tỉnh vẫn dùng được nhưng bị tính cước ngoài zone. Để biết chi tiết bạn gọi 18008198 (Free) nha! Gói cước PC là ra ngoài vùng thì vẩn dùng được mà, đây mình không dùng được luôn.

quocvan910312

dùng 2-3 năm nay rồi mà có tốn tiền gì đâu bạn có sim đó không dùng Tearn viewr ra tiện nét mình check cho