quang_nghia1984

Chào cả nhà, như tiêu đề mình đã nói. Hiện gấu của mình vừa đang nhập nick face vào máy của mình và duy trì trạng thái đang nhập. Mình đã tình cờ đọc dc 1 số tin nhắn lừa dối nhau. Bây giờ mình muốn tiếp tục theo dõi xem người ta còn làm thêm những trò gì nữa (Chat tâm sự rồi yêu đương hẹn hò vs 1 thằng khác). Nay mình mong các bạn giúp đỡ mình với. Rất rất mong sự giúp đỡ của các pro). Mình xin Thank trước nhé. Thank nhiều nhiều

Lazzaro

cần gì lưu lại cookie là xong. còn lấy pass thì không có đâu. trừ khi nó bấm lưu vào trình duyệt rồi thì vô cài đặt lấy.

Birke

bạn chứ để đó đừng log out ra, còn khi dùng fb của bạn thì bạn dùng trình duyệt khác, đơn giản nhất rồi

quach_daity

Mà ý của bạn hanhphuc.benem là gì vậy. t vẫn không hiểu. nếu lưu vào cookies thì nó sẽ lưu luôn tài khoản đó hả, và chỉ cần bấm nick nó sẽ tự điền mật khẩu hả, hay sao. Mong bạn giải thích và chỉ dẫn rõ giúp mình với

Mà ý của bạn hanhphuc.benem là gì vậy. t vẫn không hiểu. nếu lưu vào cookies thì nó sẽ lưu luôn tài khoản đó hả, và chỉ cần bấm nick nó sẽ tự điền mật khẩu hả, hay sao. Mong bạn giải thích và chỉ dẫn rõ giúp mình với à không bạn à. cookie là thông tin đăng nhập của 1 trang web nào đó mà khi mình tắt rồi thì nó vẫn ở đó để duy trì cho lần đăng nhập sau. nếu bạn dùng chrome thì có thế dùng Edit this cookie rồi lưu lại nhé. cái này có hướng dẫn trên room mình rất nhiều bạn có thể search để tìm hiểu thêm nhé.

Yvon

Bạn cài cái đó vô xong rồi bật facebook lên, rồi bật edit this cookie lên , chọn expoxt cookie , bạn copy lưu lại hết thông tin ở đó vào 1 file text nào đó. lần sau lấy ra dùng thì bấm vào import là ok. miễn nó không đổi pass thì bạn thích vào lúc nào cũng được.

Bạn ơi, mình làm đến đoạn import, xong copy đoạn txt vào đấy rồi ấn submit cookies change nhưng sao nó không được, restar lại trang web cũng không login vào tài khoản đó. bạn nói rõ giúp mình dc ko

Bạn cài cái đó vô xong rồi bật facebook lên, rồi bật edit this cookie lên , chọn expoxt cookie , bạn copy lưu lại hết thông tin ở đó vào 1 file text nào đó. lần sau lấy ra dùng thì bấm vào import là ok. miễn nó không đổi pass thì bạn thích vào lúc nào cũng được. còn nếu victim lưu mật khẩu thì sao lấy bác

nguyentoanhy

có 1 cách mới nghĩ ra theo tui bác có thể làm cách này ( nguy hiểm tý )

trên mạng có nhìu phần mềm như keylog hoac spynet hay xài phần mềm quản lý con cái gì đó mình có đọc sơ qua trên mạng

chức năng như keylog

khi bạn cài đặt xong hết cứ như bt không có gì khi nào gấu bạn đăng nhập hay vào face thi nó luu toàn bộ lại theo tui cách này là ok nhat

be.ti_hn

có 1 cách mới nghĩ ra theo tui bác có thể làm cách này ( nguy hiểm tý )

trên mạng có nhìu phần mềm như keylog hoac spynet hay xài phần mềm quản lý con cái gì đó mình có đọc sơ qua trên mạng

chức năng như keylog

khi bạn cài đặt xong hết cứ như bt không có gì khi nào gấu bạn đăng nhập hay vào face thi nó luu toàn bộ lại theo tui cách này là ok nhat cách này phải kêu em ấy đăng nhập lại lần nữa àh bác?

Orville

hì hì, vẫn ẩn nick mà. Nhưng đọc được một số cái người ta giấu mình. vừa thấy có lỗi, nhưng vừa thất vọng. Mà làm theo các cách các bạn bảo đều không ổn. Có mỗi các là mỗi lần onl nick mình thì vào trình duyệt khác, còn chrome thì không động vào. hehe

Có dấu hiệu phản bội bạn ạ. mà công nhận là phản bội thật. trước nó xâm nhập face mình thì có thấy gì đâu. bây h mình xâm nhập thì thấy nhiều thứ mà có lẽ không vào thì sẽ không bao h ngờ tới

amye_lht

Bạn ơi, mình làm đến đoạn import, xong copy đoạn txt vào đấy rồi ấn submit cookies change nhưng sao nó không được, restar lại trang web cũng không login vào tài khoản đó. bạn nói rõ giúp mình dc không bạn không được logout ra,do khi logout thì cookie đã bị xóa,bạn không thể sử dụng lại cookie đó được nữa,trường hợp người sử dụng logout ở tất cả các thiết bị thì bạn sẽ không thể sử dụng cookie cũ,cách duy nhất để vào lại là phải có cookie mới hay có password. Riêng ở ketnooi.com/forum cho đến hiện tại dù đã logout và được thông báo cookie đã bị xóa nhưng vẫn dùng cookie cũ để đăng nhập như thường,bạn có thể kiểm tra.

Các chủ đề có liên quan khác