Rocky_Kute

Em thường bị lỗi này khi xem video trên Youtube...

Nhưng lại có 1 số video thì xem được

Em đã chỉnh DNS của Google 8.8.8.8 - 8.8.4.4 nhưng vẫn không được, còn có những lúc không vào Google được nữa, phải tắt DNS thì mới vào được Google, mà nếu tắt DNS thì em lại không vào được Facebook... thể nó mới đểu chớ lị :/

Lỗi này không phải là do mất mạng nhé!!!

Có anh nào từng gặp lỗi này mà sửa được thì chỉ hộ em với!!!

tieuthiensu_158

Mạng VNPT phải không, cái này bị gần 2 tháng rồi đó bạn tình hình chung ai dùng VNPT cũng bị như vậy !. Sắp tới bên VNPT không sửa lại đàng hoàng thì mình cắt chuyển sang nhà mạng khác, làm ăn như **** ấy

Mạng VNPT phải không, cái này bị gần 2 tháng rồi đó bạn tình hình chung ai dùng VNPT cũng bị như vậy !. Sắp tới bên VNPT không sửa lại đàng hoàng thì mình cắt chuyển sang nhà mạng khác, làm ăn như **** ấy vậy là do VNPT chứ không phải do máy mình hả bạn

nó xóa video rùi chứ đâu ^^ video này chưa bị xóa nha bạn... có lúc xem được có lúc không

mình cũng dùng VNPT vào mạng trang Youtube và Google thì chạy cứ như rùa, nhiều lúc tải trang không lên nổi luôn. Chán ...!

mình cũng dùng VNPT vào mạng trang Youtube và Google thì chạy cứ như rùa, nhiều lúc tải trang không lên nổi luôn. Chán ...! sao ở quán net dùng mạng VNPT gần nhà mình vẫn xem được Youtube mà...

hay là tại do máy

Các chủ đề có liên quan khác