Jennis

máy laptop của em cái đầu đĩa ghi là dvd multy recorder compact disc rewritable không biết có ghi đĩa được ko

puppy_kimnguu06

máy laptop của em cái đầu đĩa ghi là dvd multy recorder compact disc rewritable không biết có ghi đĩa được không Nó ghi được đĩa đó bạn...

lilo_style36

máy laptop của em cái đầu đĩa ghi là dvd multy recorder compact disc rewritable không biết có ghi đĩa được không Ghi được đó bạn. Có thể ghi lại với những đĩa hỗ trợ Rewrite nữa kìa. Nếu dùng windows 7 trở lên mình nghĩ nó có hỗ trợ Burn to disc nha bạn

lien1321

Ghi được đó bạn. Có thể ghi lại với những đĩa hỗ trợ Rewrite nữa kìa. Nếu dùng windows 7 trở lên mình nghĩ nó có hỗ trợ Burn to disc nha bạn cho mình hỏi là ghi đĩa dvd được lun phải không bạn

justice_weasley

cho mình hỏi là ghi đĩa dvd được lun phải không bạn Ừ. được hết mọi loại đĩa từ CD 700mb, cho tới DVD 4,7GB các loại đó bạn. Cho hỏi máy bạn đang dùng là máy gì

rainie_leeyoung

Ừ. được hết mọi loại đĩa từ CD 700mb, cho tới DVD 4,7GB các loại đó bạn. Cho hỏi máy bạn đang dùng là máy gì laptop toshiba satellite bạn à

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
N Các nguyên tắc cần tuân thủ quản lý hoạt động đầu tư và biểu hiện của các nguyên tắc này trong công Luận văn Kinh tế 0
T Đặc điểm của đầu tư phát triển và sự quán triệt các đặc điểm này trong công tác chuẩn bị, thực hiện Luận văn Kinh tế 0
K "Thời đại Hồ Chí Minh" - bước đầu tìm hiểu nội hàm khái niệm này từ góc nhìn triết học Kinh tế chính trị 0
T Ứng dụng phần mềm mô phỏng SiWaPro DSS trong nghiên cứu thẩm kế và bước đầu điều chỉnh phần mềm này Khoa học Tự nhiên 0
Y Thưa bác sĩ, liệu những người đàn ông không cắt bỏ bao quy đầu có bị gặp phải vấn đề này không? Sức khỏe sinh sản 0
D Có thể sửa lại TK 154 số đầu kỳ trên báo cáo năm để xác định lỗ lãi của công trình này trong năm hay Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
P Nghị luận xã hội: "Trên đời này chỉ có một thứ mà ta phải cúi đầu thán phục đó là tài năng và chỉ có Văn học 0
P Cẩn thận trong việc đầu tư vào thị trường lúc này Tài chính, Chứng khoán 9
V Nguyên tắc quản lí đầu tư, làm rõ sự cần thiết phải tuân thủ các nguyên tắc này trong công tác quản Tài liệu chưa phân loại 0
K Có nên đầu tư chung cư cao cấp thời điểm này? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 2

Các chủ đề có liên quan khác