sexx1997

Bước 1: Phải hiện các file ẩn trong hệ thống bằng cách như sau:

-Win XP: My computer --> Tools --> Folder options --> View --> Advance settings --> Hiddens files and folders --> Đánh dấu check vào Show hiddens files and folders.

- windows 7: Hình như là vào My computer --> Files --> Folder layouts hay sao ak! Mình không nhớ rõ, mình sẽ up sau.

Bước 2: Mở idm lên --> Options --> General --> Add browser --> Chọn ổ đĩa C: --> Documents and Settings --> Administrator --> Local Settings --> Application Data --> CocCoc --> Browser --> Application --> browser.

Bước 3: Tận hưởng.

Lần đầu post bài có gì sai sót mong anh em tận tình chỉ bảo

kao_ghet_maj01

Cài IDM sau khi cài cờ rôm thì IDM sẽ nhận luôn.

Nếu cài IDM trước thì chưa nhận và làm như chủ thớt ok.

ARC_K28

nó bắt link tự động như chrome vô cái mp3 nghe nhạc là nó bắt mình phải down mới dc nghe.vô xem clip 24h nó cũng bắt down mới dc xem,không down thì k xem dc.bó tay

pluser79

Đầu tiên bạn cần download idm bản mới nhất của về máy để tránh các lỗi nhỏ phát sinh.

Link download idm :

Bước 1: Vào Download > Options > thẻ General

Bước 2: Đánh dấu vào Use advanced browser integration

Bảng điều khiển thẻ General của phần mềm download idm

Ngoài ra bạn có thể lựa chọn cho idm tự động bắt link hay không bắt link cho từng trình duyệt mà mình mong muốn (danh sách trình duyệt idm đã hỗ trợ bên dưới). Tích vào là chọn

Bạn có thể tham khảo thêm 1 số thủ thật idm cực hay khác tại phần thủ thuật idm trên download123.vn

Khởi động lại máy.

Arielo

coccoc mã nguồn cũng như chrome mà, chắc bật cho trình duyệt chrome được rồi, không thì add thêm trình duyệt vào rồi chọn

Các chủ đề có liên quan khác