Như tiêu đề cho e hỏi là sao ở youtube có video xem được và có không xem được dù em đã cài flash hay add on cho firefox, em cũng đã thử trên 3 trình duyệt cũng bị như vậy mong các bạn giúp hộ em cái có mấy cái video cần mà không xem được hic hic

Radmund

Như tiêu đề cho e hỏi là sao ở youtube có video xem được và có không xem được dù em đã cài flash hay add on cho firefox, em cũng đã thử trên 3 trình duyệt cũng bị như vậy mong các bạn giúp hộ em cái có mấy cái video cần mà không xem được hic hic Bạn cho link cái nào không xem được, mọi người thử rồi mới biết tại sao chứ !

levanhai1978

Bạn cho link cái nào không xem được, mọi người thử rồi mới biết tại sao chứ ! đây bạn cái video này mình xem được còn cái video này mình k xem được còn thêm rất nhiều video khác nữa..v..vv..

thehetoi_8x

Như tiêu đề cho e hỏi là sao ở youtube có video xem được và có không xem được dù em đã cài flash hay add on cho firefox, em cũng đã thử trên 3 trình duyệt cũng bị như vậy mong các bạn giúp hộ em cái có mấy cái video cần mà không xem được hic hic Bác cứ hỏi khơi khơi thì thánh cũng bó tay, link nào không được đâu post ng ta xem

ngthbhong

đây bạn cái video này mình xem được còn cái video này mình k xem được còn thêm rất nhiều video khác nữa..v..vv.. Cả 2 đều xem bt , nhanh không giật, mạng FPT gói 6Mbps

tocngan_raudai

mình gói vnpt 165k/1 tháng nhà thằng bạn cũng như vậy nhưng video nào cũng xem được hết k phải như mình có cái được có cái không thử cài hết rồi mà vẫn k được ghost windows cài lại hết cũng k được

sky_walker

mình gói vnpt 165k/1 tháng nhà thằng bạn cũng như vậy nhưng video nào cũng xem được hết k phải như mình có cái được có cái không thử cài hết rồi mà vẫn k được ghost windows cài lại hết cũng k được Cái nì thì do mạng thôi b ơi , vả lại dạo này đang fix cab nên lag là không tránh khỏi , thằng được thằng không mà

Arielo

máy mình xem được!

win của bạn ghost hay cài vậy? vì ghost dễ bị mod nhầm mất file hệ thống.

bạn copy link sang tab mới và sửa chữ watch thành chữ v xem được k?

ví dụ 2 link của bạn đưa mình sửa lại thành:

k được thì mình chỉ cách khác!

25986_25986

em vào xem thì nó thế này đây các bạn ạ cứ đứng mãi thế!

huong918

mình gói vnpt 165k/1 tháng nhà thằng bạn cũng như vậy nhưng video nào cũng xem được hết k phải như mình có cái được có cái không thử cài hết rồi mà vẫn k được ghost windows cài lại hết cũng k được Cái này thì đơn giản như " Đan rổ", video nào không xem được dùng IDM hay các phần mềm tải video trên youtube down về là xem OK, Video thằng youtube nó làm nhẹ phèo à !

máy mình xem được!

win của bạn ghost hay cài vậy? vì ghost dễ bị mod nhầm mất file hệ thống.

bạn copy link sang tab mới và sửa chữ watch thành chữ v xem được k?

ví dụ 2 link của bạn đưa mình sửa lại thành:

k được thì mình chỉ cách khác! mình ghost windows bạn ạ cái bạn đưa mình vào 1 cái được vs 1 cái không được

trongduc_dt

ak e tìm được rồi copy link dán đâu đó rồi kick vào xem là được hehe tks các bạn đã giúp e bạn nói rõ tí mình k hiểu!

Quinn

mình cũng bị như dzị nè. ngồi ở nhà thì có video xem được có cái ko, trong khi xách laptop sang chỗ khác thì xem vô tư luôn. mình nghĩ chắc do mạng nhà tại mình dùng đt vào youtube bằng wifi nhà cũng gặp tình trạng này luôn. ai biết cách khắc phục chỉ vs.

quyenduong8926

Mình dùng mạng VNPT gói 165k... vào youtube thì có video phát được có video không phát được từ trước tết đến chừ luôn, rất chi là ức chế ,,,,,thử mọi cách như trong hướng dẫn rồi mà vẫn không sửa được...

Các chủ đề có liên quan khác