hanhthien2

ai biết tải mega.co.nz không có xin với . Tốc độ trang này download = google chrome cũng rất nhanh nhưng lòng tham vô đáy .....

link cho ai muốn thử download :

zen_nhok

Cái này hình như là phiên bản 2 của MEGAUPLOAD thì phải

Khi down xong thì link trên GG chrome nó hiển thị ở dạng

filesystem:

nên hơi khó down bằng IDM đấy.

Mở link trên thì Firefox báo là
Địa chỉ không thể hiểu được

Firefox không biết mở địa chỉ này, vì giao thức (filesystem) không liên kết với chương trình nào cả.

Có lẽ bạn cần cài đặt phần mềm khác để mở địa chỉ này.

Chờ cao nhân thôi, dùng IDM để cho tiện thôi mình test download = google chrome nhanh lắm rồi

pe_cuc

Có ai biết khi down xong file dc lưu ở đâu ko? Mình dùng Chrome down max speed nhưng mỗi tội mega.co.nz không cho chọn thư mục lưu trữ

Walworth

Mega đã hỗ trợ download bằng các trình duyệt khác đâu, giờ vẫn đang giai đoạn Beta nên chỉ có thể download trực tiếp trên trang chủ thôi .

dinhviet30_01

filesystem là định dạng dành cho các bản autoupdate của google , mega đã khai thác chức năng này và hiện tại mega có hổ trợ down 6 luồng ( tương tự IDM) với free acc , khá tốt và max speeed , trong thời gian tới sẽ có pause resume , theo mình đánh giá ai xài chorme thì mega là tốt nhất hiện nay

nabela328

Ai biết download trên mega xong file lưu ở đâu k?

Down về mà chằng tìm thấy file ở đâu cả. hixhix

Ai biết download trên mega xong file lưu ở đâu k?

Down về mà chằng tìm thấy file ở đâu cả. hixhix mặc định là ở đây, , tùy file bạn dow là loại j mà vào các thư mục music, video, Documents...

Gilroy

Mega down xong thì nó báo cho mình chọn thư mục lưu mà sao mấy bác lại hok được vậy

ms_park2008

IDM down được nhưng sẽ không giải mã được thành file gốc đâu! MÀ down bằng chrome mặc định nó cũng chia 4 luồng với trang MEGA.CO.NZ này rồi! Dòi hỏi quá đầy! NHưng mà down mega mà đang down ổ C sẽ phình to

Tris

Mega down xong thì nó báo cho mình chọn thư mục lưu mà sao mấy bác lại hok được vậy Cái này là do thiết lập trong chrome! Nếu đặt là chọn thư mục lưu cho file mới thì mới có thôi bạn! Mặc định nó cho vào download

vingot_doimoi

ai biết tải mega.co.nz không có xin với . Tốc độ trang này download = google chrome cũng rất nhanh nhưng lòng tham vô đáy .....

link cho ai muốn thử download : Cbox Forever.vn đã hỗ trợ lấy link trực tiếp từ MEGA để tải vs IDM:

Hadrian

Cái này cũng mới, m cũng up host này nhưng thấy IDM k tự bắt link, anh em bảo tải chậm nên chuyển qua host khác dùng. Cũng test thử xem.

Bamard

chào anh em theo tui nghĩ là do cái là nó k down theo hiểu http or ftp nên IDM k bắt dc đâu =3= hiện tại đã kiếm dc client down rồi đang test có ai cần test cùng thì ném web cho or anh em tự sreach

tên nó là MegaDownloader hiện tại đang là ver 0.7 speed ~ IDM

Các chủ đề có liên quan khác