BW (HAC*) băng Thông Viettel Mixmax,Dmax.Thím nào dùng 3G của Viettel 2014các Type từ cũ đến mới thì Bơi nhé.Hiện tại có rất nhiều Tool .

Tại hạ Hiên đang có Tool BW 2014 V.1

Link DOWN nhoé

Note:Link Sống nhăn răng đấy nhé.thím nào cứ mở miệng là Link Die Thớt ơi thì View cho rõ
][/url]

các bạn tải công cụ về ở cuối bài viết này. Sau đó bạn cài đặt và khởi động chương trình
][/url]

Chọn kết nối,(Yes)sau đó chọn loại thiết bị tương ứng tại giao diện chính của phần mềm.

các Dòng 3G cũ là ZTE,dòng mới hơn xí là HUAWEI,Dòng mới nhất của Viettel vừa cho ra lò thì Mình chịu

Chọn các thông số rồi BW băng thông thôi !!!

Ở Bản này có Đo tốc độ U/D.Mem Nào muốn test thì lịck vào góc dưới bên phải màn mình.

Mình dùng Speedtest ,khá là ổn

Chào Mừng đã trở lại công việc sau những ngày ngủ đông

Have a nice day
CHÚC MỪNG NĂM MỚICó gì thắc mắc Các Hạ cứ Phần mềm .
Nguồn : Phanmemaz

ha_hin

có dùng cho ezcom của vina được không vậy, mình có 2 con dcom e173eu-1 của viettel và con ez của vina

thuy17603

Link rút gọn cho vào code đi bạn. Tải vê tối mai test thử. Xem tool thì cung 2-3-2 3-2-3 à

mrtugl

có dùng cho ezcom của vina được không vậy, mình có 2 con dcom e173eu-1 của viettel và con ez của vina là dcom e173eu-1 thì ok hết bạn à

Ronit

Bị bóp băng thông và sử dụng 1 cách có từ năm 2012 tới h đây này cái tool bác đang dùng tùy theo tỉnh thôi,có vùng bị bóp liên tục,có vùng nó xả.

thế nên load như bác cũng thuộc dạng normal nhé

cái tool bác đang dùng tùy theo tỉnh thôi,có vùng bị bóp liên tục,có vùng nó xả.

thế nên load như bác cũng thuộc dạng normal nhé Kệ, có xài là được rồi, nhà k có wifi mệt thế đấy

Các chủ đề có liên quan khác