Dano

Hiện tại có lẽ mọi người không ai xa lạ gì với site phim HD quá ư nổi tiếng này , nhưng bên cạnh đó nhiều người chắc cũng đang rất khó chịu vì vụ quảng cáo và nạp tiền mới xem được 720 và 1080 .Vậy thì hôm nay mình xin mạn phép share 1 tool của 1 bác trên FB để anh em dùng.

HÃY ẤN THANK NẾU BẠN CẢM THẤY BÀI VIẾT NÀY CÓ ÍCH ĐỐI VỚI BẠN XIN CẢM ƠN

PHP Code: DOWNLOAD
http://limelinx.com/fxv0m 

CÒN ĐÂY LÀ NGUỒN FB CUẢ BÁC CHỦ TOOL

PHP Code: https://www.facebook.com/freehdviet?fref=ts 

MỌI NGƯỜI LƯU Ý KHI DÙNG TOOL :

THOÁT TRÌNH DUYỆT ĐANG SỬ DỤNG BẬT TOOL LÊN RỒI CHỌN FIREFOX RỒI STAR RỒI CÁC BẠN BẬT TRÌNH DUYỆT LÊN VÀ KIỂM TRA TRONG PHẦN OPTION NHƯ THẾ NÀY LÀ OK NHÉ :

VÀ HIỆN TẠI TOOL CHỈ CHẠY TỐT TRÊN FIREFOX CÒN CÁC TRÌNH DUYỆT KHÁC LÚC ĐƯỢC LÚC KHÔNG CÁC BẠN LƯU Í DÙM .

VÀ HIỆN TẠI TOOL BỊ KIS NGHI NGỜ LÀ VIRUT NHƯNG THEU MÌNH BIẾT CHỈ LÀ DO CÔNG CỤ LÀM TOOL BỊ HIỂU NHẦM MÀ THÔI , CÒN TUYỆT ĐỐI TOPIC VÀ TOOL NÀY KHÔNG PHẢI LÀ SHARE TROJAN HAY KEYLOG GÌ CẢ VÌ THẾ NẾU CÁC BẠN CHƯA AN TÂM THÌ CÓ THỂ , DÙNG KIS QUÉT XEM NÓ BÁO VIRUT GÌ THÌ LÊN MẠNG TÌM HIỂU VỀ NÓ THÌ SẼ TRÁNH ĐƯỢC NGHI NGỜ KHI DÙNG TOOL XIN CẢM ƠN.

rock_with_boa

đã test và đã xem thành công, thanks bác nhiều nhé, nhưng mà sao mình vào nó vẫn bắt tải quảng cáo nhỉ

d2v_kts

đã test và đã xem thành công, thanks bác nhiều nhé, nhưng mà sao mình vào nó vẫn bắt tải quảng cáo nhỉ Nếu bạn vẫn bị load quảng cáo thì bạn nên dùng Admuncher cùng với tool trên là ok thôi

coicomnhom

không hiểu sao mình mới dùng được khoảng 10' thì kis nó bảo cái này có mã độc rồi nó khử độc và khởi động lại máy rồi, việc này là sao vậy bác

spucsuct_218

không hiểu sao mình mới dùng được khoảng 10' thì kis nó bảo cái này có mã độc rồi nó khử độc và khởi động lại máy rồi, việc này là sao vậy bác _Chuẩn luôn! Mình thì không để ý bao nhiêu phút. Chỉ thấy tầm 20' cái Bitdefender nó báo Phần mềm độc hại vs kill luôn rồi

_Mà chạy tool này nãy giờ mình vẫn chưa xem được free 720p. Không biết hướng dẫn sử dụng có thiếu gì ko? Có cần đăng nhập không threat? Cả Chrome và Firefox nhé

cobekieusa_128

Thật sự là là mình không phải chủ tool nhưng hôm đấy mình dùng kis quét thì cũng hiện lên lỗi virut gì đó nhưng mà mình tìm hiểu thì con virut đó do công cụ làm tool bị hiểu nhầm thôi. Mọi người cứ thử tìm hiểu về virut đó xem sao vì mình vẫn đang dùng và không có vấn đề gì xảy ra cả

bolide_rain

Thật sự là là mình không phải chủ tool nhưng hôm đấy mình dùng kis quét thì cũng hiện lên lỗi virut gì đó nhưng mà mình tìm hiểu thì con virut đó do công cụ làm tool bị hiểu nhầm thôi. Mọi người cứ thử tìm hiểu về virut đó xem sao vì mình vẫn đang dùng và không có vấn đề gì xảy ra cả _Hehe do cái Bit nó chặn nên không xem được. Mình tin thớt nên loại trừ cái soft đó không để Bit chặn thì coi được rồi.

_Ko liên quan nhưng Thor 2 hay nhỉ

mr_ten

_Bạn nào dùng Avast mà chưa an tâm thì có thể chạy cái tool đó trong sandbox cho an toàn nhé. Bit không có chức năng như sandbox nhỉ (hơi tiếc)

haidtd_45dh2

_Hehe do cái Bit nó chặn nên không xem được. Mình tin thớt nên loại trừ cái soft đó không để Bit chặn thì coi được rồi.

_Ko liên quan nhưng Thor 2 hay nhỉ
Thank bạn đã tin tưởng nhưng mình chắc là sự tin tưởng này không hối tiếc đâu bạn , vậy bạn đã dùng và xem được ổn định chưa post cái ảnh lên cho mọi người biết nhé

tiamo_yuna

thank thớt, sài rất ok không còn bị quảng cáo nữa Bạn làm được thì chụp 1 cái ảnh post lên cho mọi người biết với nhé

thuy_nicky

Cứ 720 với 1080 thế này thì bảo làm sao mà không Hot .

Nghe đồn khi nào đủ lượt tải 1000 sẽ có phiên bản hỗ trợ cả download phim từ HD viet phiên bản đặc biệt

Các chủ đề có liên quan khác