jalyosha

Lúc sáng em cắm tải file được ~ nữa tiếng thì rớt mạng . Vô fshare để get lại link thì nó báo "Tài khoản đang được sử dụng trên máy khác" mặc dù acc của em chỉ có mình em biết , không share cho bất cứ ai cả . Chán fshare thật uổng tiền nạp vô mà không cho download .

duydung_dao85

Lúc sáng em cắm tải file được ~ nữa tiếng thì rớt mạng . Vô fshare để get lại link thì nó báo "Tài khoản đang được sử dụng trên máy khác" mặc dù acc của em chỉ có mình em biết , không share cho bất cứ ai cả . Chán fshare thật uổng tiền nạp vô mà không cho download . thế thì có người đang đăng nhập vào rồi

anacondas272

thế thì có người đang đăng nhập vào rồi mình có share cho ai đâu mà bảo đăng nhập hả bạn. Với lại mỗi thỉnh thoảng mình hay change pass nữa . Cứ để ý là mỗi lần rớt mạng xong là bị chờ ~ 1 tiếng thì lại down được

ang3ldr4g0nk1ng

mình có share cho ai đâu mà bảo đăng nhập hả bạn. Với lại mỗi thỉnh thoảng mình hay change pass nữa . Cứ để ý là mỗi lần rớt mạng xong là bị chờ ~ 1 tiếng thì lại down được thế thì chắc do thằng fshare có vấn đề

mình có share cho ai đâu mà bảo đăng nhập hả bạn. Với lại mỗi thỉnh thoảng mình hay change pass nữa . Cứ để ý là mỗi lần rớt mạng xong là bị chờ ~ 1 tiếng thì lại down được thế thì chắc do thằng fshare có vấn đề

Fshare khá nhạy vs IP nên rot mạng hay xài 3G sẽ có cái dòng đáng ghét đó,xoá cache,cookie hết đi là dc

itok2bme_san

Lúc sáng em cắm tải file được ~ nữa tiếng thì rớt mạng . Vô fshare để get lại link thì nó báo "Tài khoản đang được sử dụng trên máy khác" mặc dù acc của em chỉ có mình em biết , không share cho bất cứ ai cả . Chán fshare thật uổng tiền nạp vô mà không cho download . bác thử xóa phiên download trước đi xem sao

Các chủ đề có liên quan khác