bạn nào cho mình hỏi khi cài windows chỉ cần fomat ổ C thôi nhỉ? nhưng lỡ mấy ổ còn lại có viurt thì windows mới cài lại bị nhiễm à??? Chuẩn!!!

Cố gắng đi pác dùng soft anti mạnh vào...test lại hết các soft, nghi ngờ thằng nào thì ban thẳng - hi vọng không mất JAV của pác

nabela328

Chuẩn!!!

Cố gắng đi pác dùng soft anti mạnh vào...test lại hết các soft, nghi ngờ thằng nào thì ban thẳng - hi vọng không mất JAV của pác ấy chết mình không có jav chỉ có Bkav thôi à

nt_phong1553

- Mình đang hướng dẫn bạn chỉnh sửa PBR trên USB cài đặt của bạn. Chẳng phải làm gì thêm vì việc chuyển PBR không làm mất dữ liệu trên USB.

- Đúng! Bạn đoán hay quá, mình sắp ra đảo đây : đảo Phú Quốc . Khi đi mình không đem theo máy. Đã thử và thất bại bạn nhé, vẫn y như cũ

blog_tinhyeu

update thêm thông tin để các bạn giúp đỡ

chỗ bios máy mình đây

Chọn chỗ first boot Device là "USB-CDROM" rùi mà vẫn không đk

Cắm USB rùi nhá kẻo bỏa mình chém gió

tutuanthanh17

Bạn có thể thử USB boot trên máy khác. Cần xem lại cách tạo USB boot của bạn nếu trên máy khác vẫn không boot được. Còn nếu boot bình thường thì USB boot chưa tương thích với máy của bạn. Không boot được và không cài được là 2 vấn đề hoàn toàn khác.

Vừa post xong lại phải trở lại để trả lời:

Bạn đã tạo USB-HDD boot trong khi Bios bạn lại chỉnh USB-CD ROM boot (không có tùy chọn USB-HDD) => USB boot chưa tương thích với máy của bạn.

Kameron

Bạn có thể thử USB boot trên máy khác. Cần xem lại cách tạo USB boot của bạn nếu trên máy khác vẫn không boot được. Còn nếu boot bình thường thì USB boot chưa tương thích với máy của bạn. Không boot được và không cài được là 2 vấn đề hoàn toàn khác.

Vừa post xong lại phải trở lại để trả lời:

Bạn đã tạo USB-HDD boot trong khi Bios bạn lại chỉnh USB-CD ROM boot (không có tùy chọn USB-HDD) => USB boot chưa tương thích với máy của bạn. vậy phải làm sao thế bạn mình vừa mua USB hồi sáng không lẽ vứt xó

Trời... cái USB boot tạo bị lỗi thế kia thì boot = niềm tin

Bạn tạo lại cái USB boot bằng soft khác nhé: YUMI BOOT chẳng hạn.... tạo xong thì làm lại

thứ nhất, bạn cần format usb dùng hp tool format ấy, rồi thì làm lại 1 lần nữa.

Còn BIOS của bạn, mình nghĩ Removeable mới là USB còn USB-CDRom chắc là ổ đĩa quang có cổng là usb thôi.

Trời... cái USB boot tạo bị lỗi thế kia thì boot = niềm tin

Bạn tạo lại cái USB boot bằng soft khác nhé: YUMI BOOT chẳng hạn.... tạo xong thì làm lại
yeah sướng quá các bạn cứ doạ em em cài đuợc rùi đây này chỉnh ở chỗ khác cơ có bị lỗi như các bạn bảo đâu xuýt đứng tim

ơ mà hỏi them tý khi vào windows rùi mình cứ thấy các biểu tượng cứ to to, mờ mờ hay sao ý bác nào giúp nốt nào

R-Click vào màn hình..chọn Persionalization..khám phá từ từ đi đang định up ảnh lên cho AE nhưng không tìm thấy paint đâu

nhưng công nhận win8.1 dùng mượt thật, khới động như siêu nhân

Các chủ đề có liên quan khác