Matto_Grosso

chả là mình muốn lấy link tải cái DVD Various Artists - Duyen Tinh 4 [VOB] ở trang hdvnbits.org nhưng mà mình lại không có tài khoản ở trang này,muốn đăng ký lấy 1 tài khoản thì lại không cho đăng ký nữa,thành ra không lấy được link tải.bạn nào có tài khoản ở trang hdvnbits.org lấy giùm mình link tải này với , thank bạn trước

Tyrone

Bạn có file torrent đó nhưng không đăng nhập tại tracker đó thì cũng không tải dc đâu bạn vậy à bạn, chán nhỉ. Vậy có cách nào tải được về không bạn.

buff_archangel

Bạn có file torrent đó nhưng không đăng nhập tại tracker đó thì cũng không tải dc đâu bạn Cái này sai hoàn toàn nhé. Chỉ cần file tor tải từ trang đó là đủ để tải.

Cơ mà mình thì không lấy đâu. Mình không muốn nick bị ban

Ullock

thiệt ra mình ghét torrent Việt lắm, cũng vì những người đã đi ngược với lý do ra đời của Torrent.

nhi_nhanh767

chả là mình muốn lấy link tải cái DVD Various Artists - Duyen Tinh 4 [VOB] ở trang hdvnbits.org nhưng mà mình lại không có tài khoản ở trang này,muốn đăng ký lấy 1 tài khoản thì lại không cho đăng ký nữa,thành ra không lấy được link tải.bạn nào có tài khoản ở trang hdvnbits.org lấy giùm mình link tải này với , thank bạn trước

Các chủ đề có liên quan khác