nhoc_catinh86

Tải file nặng ỡ tiệm net là rớt mạng

Như tittle ạ,tình hình e ra 2 tiệm nét,đều dùng cáp quang e đo dc là cỡ 80mb,tốc độ mạng thì mạnh rồi,nhưng không hiểu sao e download file nặng >5gb trở lên,dùng IDM phiên bản mới nhất,đã chỉnh setting cắt file là 2 4 or 8 16 32 rồi,nhưng lại bị rớt mạng,e thì dow 1 file ak,ko dow nhiều 1 lúc,rớt mạng rồi có ngay,e thì có 2 tk fshare vip,nên khi nó rớt là file bị lỗi ngay,e phải get link để nó tiếp tục dow,nhưng lại giữa chừng lại rớt tiếp,2 tài khoan vip cũng không ăn thua,mà 2 đã thử với 2 tiệm nét rồi,mong các bạn nào rành vụ này giúp mình với,mình xin Thank nhiều

cunhoanhi

chắc nó giới hạn downloa rồi bạn Chắc không có đâu,mình nghĩ do quá tải

Yong

Bạn cho hỏi quán net cáp quang và ADSL giá bao nhiu 1h? Mình cũng muốn ra đó download mà sợ họ phát hiện không cho download. Có cách nào xin họ cho download thoải mái không nhỉ? Hồi nào giờ toàn xài mạng nhà nên không biết.

Mình chưa thấy quán net nào giới hạn được down file nặng nhỉ, Có thể vấn đề ở đường link của bạn.

sinhradeiu119

Bạn cho hỏi quán net cáp quang và ADSL giá bao nhiu 1h? Mình cũng muốn ra đó download mà sợ họ phát hiện không cho download. Có cách nào xin họ cho download thoải mái không nhỉ? Hồi nào giờ toàn xài mạng nhà nên không biết. Chỗ mình có 3,5k-4k/h ak,rẻ rề,cứ ra mà dow,có tiệm nào cấm dow đâu,đâu như thời ADSL nữa,cáp quang rồi

Mình chưa thấy quán net nào giới hạn được down file nặng nhỉ, Có thể vấn đề ở đường link của bạn. đúng rồi. làm gì có chuyện giới hạn file tải xuống.

linhnguyen_1003

Như tittle ạ,tình hình e ra 2 tiệm nét,đều dùng cáp quang e đo dc là cỡ 80mb,tốc độ mạng thì mạnh rồi,nhưng không hiểu sao e download file nặng >5gb trở lên,dùng IDM phiên bản mới nhất,đã chỉnh setting cắt file là 2 4 or 8 16 32 rồi,nhưng lại bị rớt mạng,e thì dow 1 file ak,ko dow nhiều 1 lúc,rớt mạng rồi có ngay,e thì có 2 tk fshare vip,nên khi nó rớt là file bị lỗi ngay,e phải get link để nó tiếp tục dow,nhưng lại giữa chừng lại rớt tiếp,2 tài khoan vip cũng không ăn thua,mà 2 đã thử với 2 tiệm nét rồi,mong các bạn nào rành vụ này giúp mình với,mình xin Thank nhiều Chắc chủ quán nó đánh sập rồi, Cáp quang 10 mb mà có độ 5 người down ở fshare chắc cũng đi !

Usbeorn

chưa gặp tr hợp như của bạn bao giờ, tui cũng là dân nghiền down toàn ra quán net down mà chả bị, chắc chủ quán nó thấy bác down nó giới hạn thôi @@

fgg_fgg

Mình khẳng định là chủ quán không giới hạn nhé,tại mình đi 2 tiệm,có 1 ông là chú=ủ ,1 tiệm 1 thằng nhóc coi,mình dow tầm 3gb thì ngon lành cứ "10mb/s" nhanh lắm,nhưng file lớn >5gb trở lên là bị rớt mạng.mình khăng định Fshare không lỗi gì nhé,mình bị rớt mạng kiểu này nhiều lần rồi.Mình chỉ nghĩ là do quá tải nên modem nó die rồi sống lại thôi,cứ rớt giửa chừng vậy mình không dow nổi file bluray iso > 40gb quá.

Các chủ đề có liên quan khác