12345111

zạ. tình hình là e cũng chỉ mún hách mk fb của ny e để dễ quản lí thôi. huynh nào biết hách thì chỉ đệ vs ạ ( hách hộ thì càng tốt) . Đệ xin Thank và hậu tạ

tctuvan

Nếu bạn thực sự muốn thì chỉ có cách là cài keylog vào máy tính của người yêu. Nhưng chỉ có thể cài được nếu máy người yêu không có diệt virus.
Keylog sẽ lưu lại hết các thông tin người dùng gõ vào. Từ đó luận ra mật khẩu là gì.

12345111

Trích dẫn từ tctuvan:
Nếu bạn thực sự muốn thì chỉ có cách là cài keylog vào máy tính của người yêu. Nhưng chỉ có thể cài được nếu máy người yêu không có diệt virus.
Keylog sẽ lưu lại hết các thông tin người dùng gõ vào. Từ đó luận ra mật khẩu là gì.

chắc k có diệt virut đâu. vậy cài xong rồi sao hở bác

:)

tctuvan

Thế bạn có vào được máy tính của ng yêu không?
Nếu vào được thì có thấy cái pass của người yêu dạng ***** không? Nếu có thì có cách để thấy được pass thật luôn
Nếu không thì cài keylog vào máy ng yêu

Hướng dẫn Perfect Keylogger 1.68 bằng ftp rất dễ

Download về rồi copy vào usb, mang sang máy người yêu, làm theo hướng dẫn để cài.

12345111

Trích dẫn từ tctuvan:
Thế bạn có vào được máy tính của ng yêu không?
Nếu vào được thì có thấy cái pass của người yêu dạng ***** không? Nếu có thì có cách để thấy được pass thật luôn
Nếu không thì cài keylog vào máy ng yêu

Hướng dẫn Perfect Keylogger 1.68 bằng ftp rất dễ

Download về rồi copy vào usb, mang sang máy người yêu, làm theo hướng dẫn để cài.

vấn để là e k tiếp cận được máy của nó. có cài được từ xa k bác. bác nào biết cài thì tạo zùm e 1 con. hách được pass e xin hậu tạ

tctuvan

Ở đó có hướng dẫn đó, cậu tự làm 1 cái rùi gửi email cho em nó. Em nó lấy về mở ra là được
Đây là diễn đàn công nghệ, nên chỉ hướng dẫn thế thôi, chứ giúp làm thế thì lại thành hack mất....

12345111

Trích dẫn từ tctuvan:
Ở đó có hướng dẫn đó, cậu tự làm 1 cái rùi gửi email cho em nó. Em nó lấy về mở ra là được
Đây là diễn đàn công nghệ, nên chỉ hướng dẫn thế thôi, chứ giúp làm thế thì lại thành hack mất....

thế bác có cái hướng dẫn cài k chỉ e. cái đấy chỉ hd Sử dụng chứ k huuwongs dẫn cài

tctuvan

Cài thì cứ download về rồi cài bình thường (setup) như bao phần mềm khác chứ có gì đâu. Bạn vướng đoạn nào thì hỏi thôi

12345111

Trích dẫn từ tctuvan:
Cài thì cứ download về rồi cài bình thường (setup) như bao phần mềm khác chứ có gì đâu. Bạn vướng đoạn nào thì hỏi thôi

sau khi e next vài lần thì nó hiện ra cái bảng: BlazingTools Perfect Kaylogger - Help
và e k biết phải làm gì tiếp theo bác ợ

12345111

Trích dẫn từ tctuvan:
e làm được gần hết rồi. đến chô Email thì thiếu chỗ Mail sever và Use infomation thì vướng. bác chỉ e cái

tctuvan

Trích dẫn từ 12345111:
Trích dẫn từ tctuvan:
e làm được gần hết rồi. đến chô Email thì thiếu chỗ Mail sever và Use infomation thì vướng. bác chỉ e cái

Bạn vào đây đăng ký 1 tài khoản:

Không cần cài đặt thẻ Email, bạn xuống thẳng thẻ FTP :

!!! Điền đầy đủ, chính xác thông tin ở thẻ FTP Sever nha bạn, điền tài khoản trang drivehq.com lúc nãy vừa đăng kí + điền đúng đường dẫn folder lúc nãy chúng ta làm ra (tạo) ( phần Remote dir, bạn điền dưới dạng /tenfolder),nhớ Check vào ô Use paceti.... nha các bạn:

!!! Thế là xong quá trình cài đặt, bạn nhấn vào Test FTP và ngồi nhịp đùi chờ đợi, nếu xuất hiện bảng thông báo dưới đây thì bạn vừa thành công,

nhưng nếu nó báo sai, thì bạn hãy kiểm tra lại mình vừa làm sai bước nào ở trên không nhé :

Hoàn tất, bạn nhấn OK để lưu lại tất cả các bước cài đặt.

Xem tiếp tại topic này
viewtopic.php?f=131&t=38779

12345111

vậy cài xong rồi vấn đề là cài vào máy e đấy thế nào? sau đó kaylog sẽ hoạt động thê nào??

tctuvan

Dùng bất kì cách nào để gửi cho em nó, rồi để em nó mở ra là máy đó sẽ bị nhiễm keylog.
Có thể dùng email, hay copy vào usb đưa cho em nó.

Sau khi nạn nhân mở file keylog bạn gửi sẽ bị nhiễm, nó sẽ tự động thu cập những gì nạn nhân gõ, rồi upload lên cái FTP bạn đăng ký. Bạn chỉ việc lên FTP đó rồi download về để xem nạn nhân gõ gì...

12345111

Trích dẫn từ tctuvan:
Dùng bất kì cách nào để gửi cho em nó, rồi để em nó mở ra là máy đó sẽ bị nhiễm keylog.
Có thể dùng email, hay copy vào usb đưa cho em nó.

Sau khi nạn nhân mở file keylog bạn gửi sẽ bị nhiễm, nó sẽ tự động thu cập những gì nạn nhân gõ, rồi upload lên cái FTP bạn đăng ký. Bạn chỉ việc lên FTP đó rồi download về để xem nạn nhân gõ gì...

dùng email gửi cho e nó như thế nào hả bác? bác chỉ cách làm e cái?? Nó sẽ upsload len cái tài khoản mà mình mới tạo trên trang web ag??

tctuvan

Xem lại cái bài hướng dẫn đi, Bạn cần dùng cái phần mềm keylog perfect bạn download về để tạo 1 con Keylog thật sự.
Sau khi tạo được keylog thì bạn nén nó lại thành .zip ấy
Rồi vào email của bạn, gửi 1 bức thư tới email của người ấy, trong email đính kèm file .zip chứa con keylog đó

Khi nạn nhân nhận thư, mở keylog ra là sẽ bị nhiễm. từ đó keylog nó tự hoạt động và upload các nội dung nó ghi được lên website bạn đã đăng ký

12345111

Trích dẫn từ tctuvan:
Xem lại cái bài hướng dẫn đi, Bạn cần dùng cái phần mềm keylog perfect bạn download về để tạo 1 con Keylog thật sự.
Sau khi tạo được keylog thì bạn nén nó lại thành .zip ấy
Rồi vào email của bạn, gửi 1 bức thư tới email của người ấy, trong email đính kèm file .zip chứa con keylog đó

Khi nạn nhân nhận thư, mở keylog ra là sẽ bị nhiễm. từ đó keylog nó tự hoạt động và upload các nội dung nó ghi được lên website bạn đã đăng ký

e cài ngon lành hết rồi. nhưng đến lúc dán con kaylogge thì lại k dán được. mạc dù làm y sì a chỉ rồi. k hiểu Ts. anh chỉ e vs, nếu k chỉ e cách khác để gửi con kaylog cũng được\

Các chủ đề có liên quan khác