mr_chen

Không thử sao biết được. Nghĩ thì làm đi thôi bác. Cứ chần chừ thì chẳng làm được việc gì nên hồn cả. Cứ thử 1 lần, thằng này không được thì ta xin giấy phép chuyển sang thằng khác, có vấn đề gì đâu.

dinhphdc

Với kinh nghiệm gần 10 năm hoạt động, làm việc trong ngành đường dây. tui cũng đồng quan điểm với bạn. Cũng là dây cáp điện nhưng CADI-SUN doanh số bán ra trên thị trường ở Việt Nam cao hơn hẳn 2 thằng kia. Người Việt cũng bắt đầu có xu hướng chuộng hàng Việt hơn rồi. Theo tui bác nên chọn CADI-SUN. Nếu nghe tui không chừng năm nay bác lãi to mua nhà lầu, xe hơi vì cái vụ làm đại lý cho CADI-SUN nữa ấy chứ J. Chúc bác may mắn, kinh doanh buôn bán thuận lợi nhé!~Mời bạn ghé thăm: Công Ty TNHH Cleanmax Việt Nam

kekeke_hehehe

Loại nào cũng được bác ạ, quan trọng là bác nhận được nhiều chiết khấu không thôiMời bạn ghé thăm:

l4od4i

các bạn có ai biết mấy hãng dây cáp điện ày nó chiết khấu thế nào không, em cũng đang cần mua mấy loại này

xu_nhok_9x

Hôm trước mới mua dây cáp điện của CADI-SUN, mình mua nhiều nên được chiết khấu khá cao, không biết mua ít thì có được chiết khấu không, sướng quá nên quên k hỏi :))Mời bạn ghé thăm: Công Ty TNHH Cleanmax Việt Nam

duongpbinh

Thời buổi này người tiêu dùng thường thích những mặt hàng vừa rẻ, bền lại chất lượng nên bác xem mặt hàng nào phù hợp thì bác bán, có nhiều ng mua thì mình mới lãi dc chứ