Norval

Download tại Dailymotion.com !

Đã lâu rồi mình không download được film trên trang này vì lý do đứng nửa chừng .Bạn nào có cách giúp nào mình nha!

quynhtramqx

Tui cũng vậy nè.Tìm mãi mới thấy phim mình cần trên dailymotion.com.Vào trang thì IDM đã hiện lên nhưng xảy ra tình trạng get link rất lâu sau đó download về 1 quãng thì không download được nữa hoăc có khi là không download về được.Ngày xưa thì download ngon và nhanh nhưng giờ hình như Dailymotion khoá rùi hay sao ý.Ae IT nào rành về khoản download trên Dailymotion.com thì chỉ giáo cho tui với.Đang cần lắm!!!

nh0_sh0ck01

CHán là mình down tren dailymontion = IDM mới nhất là 6. mà xem cũng không dc.

Dùng FLash get thì xem bt nhưng = IDM thì xem dc 3p.

chẳng hỉu vì sao nữa

phaply_k19

Bước 1:Trong trang xem phim của , hay các trang phim khác.Bạn click vào màn hình phim (chú ý:khong click vào nút play) để dẫn tới daily video.Nếu không ra bạn xem ở bên dưới có phần permalink đó là địa chỉ đó

Bước 2:Bạn Copy địa chỉ của phim ở Dailymotion video,và mở trang

Bước 3:Trong trang keepvid,bạn paste địa chỉ dailymotion video vào chỗ lấy link,và chọn site cần lấy link là dailymotion,xong rồi click vào nút download.

Bước 4:Sau khi nhấn vào nút download bạn nhận được trang mới có chứa link để download.Bạn Click vào link để download.Bạn có thể dùng một chương trình download để load phim.

Bạn dùng IDM download cho nhanh nhưng phải down link file FLV chứ file MP4 thì vẫn bị lỗi 99% à .
Bài này mình tìm ở trên mạng đó

Trumble

bạn có thể down dailymotion bằng JDOWNLOAD á,cũng ok lém nhưng hơi bị chậm(tùy theo đường link).chỉ cần get link sau đó thì để JDOWNLOAD nó tự donw thui,down cách này,mp4 cũng không thành vấn đề.

nhan_x5

mình cũng vậy 2-3 tháng trước tìm thấy phim trên dm mà có down dc dau, tức thật, dùng keepvip gì cũng chả được. thấy trên mạng bảo gì thì làm thế nhưng vẫn không dc

Phillip

keepvid nó bảo vệ bản quyền chát lắm. Mặt khác. Nếu có Cr-ack xuất hiện trên mạng thì lập tức bị xóa bỏ ngay.

Bản quyền của nó lại tính theo 1 năm khoảng 30 USD gì đó mà hiệu quả chưa biết đến đâu

Darron

Đã lâu rồi mình không download được film trên trang này vì lý do đứng nửa chừng .Bạn nào có cách giúp nào mình nha! Bạn xem thử nhé

Các chủ đề có liên quan khác