crocodile_9x

Mình xin confirm những gì bác thớt nói khá chính xác và chi tiết, chứng tỏ là một người đã từng trải ở môi trường đi làm.
Định viết một bài giống vầy mà trong thớt này đã viết khá đầy đủ, các bạn sinh viên và những ai chưa có nhiều kinh nghiệm nên cứu kỹ.

Mình cũng xin cung cấp thêm vài thông tin về tìm việc:
Các công ty nước ngòai thường chọn những trang tìm việc lớn như vietnamwork, careerlink để đăng tuyển. Theo mình thấy thì 24h đa số là công ty VN, công ty nhỏ (không phải tất cả), nhưng mình nghĩ 24h sẽ tốt cho các bạn chưa có kinh nghiệm.

Nhân tiện công ty mình đang tuyển rất nhiều Java có kinh nghiệm ( các bạn mới ra trường mà tự tin cũng có thể thử sức). các bạn nào quan tâm inbox cho mình nhóe Em mới ra trường học nganh cnktd thì em nên làm gì

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D SKKN Đổi mới phương pháp sử dụng Atlat địa lí Việt Nam trong dạy học môn Địa lí lớp 9 trường THCS Luận văn Sư phạm 0
D Quản lý công tác chủ nhiệm lớp ở trường trung học cơ sở Tiên Thanh, thành phố Hải Phòng đáp ứng yêu cầu đổi mới giáo dục Luận văn Sư phạm 0
R một số giải pháp đổi mới công tác quản lí thiết bị dạy học ở các trường thcs thuộc các huyện khó khă Luận văn Sư phạm 0
T Giáo dục ngoại ngữ ở trường trung học phổ thông những năm đổi mới tại một số tỉnh thành đồng bằng Bắ Luận văn Sư phạm 0
T Nghiên cứu đổi mới phương pháp giảng dạy tiếng Anh ở các trường trung học phổ thông thuộc một số tỉn Luận văn Sư phạm 0
T Tác động của đổi mới kinh tế tới đời sống sinh viên một số trường đại học ở Hà Nội Luận văn Sư phạm 0
L Đổi mới cơ chế tự chủ tài chính trong Trường Đại học công lập Luận văn Kinh tế 0
Q Đổi mới cơ chế tự chủ tài chính ở các trường đại học công lập Luận văn Kinh tế 0
T Pháp luật với việc xây dựng đạo đức mới cho sinh viên các trường đại học ở Hà Nội hiện nay Kinh tế chính trị 0
H Vấn đề giáo dục đạo đức mới cho thanh niên sinh viên trong các trường đại học ở Hà Nội hiện nay Kinh tế chính trị 0

Các chủ đề có liên quan khác