cafenet_plus

Câu trả lời là có và không. Có là vì quả là bạn có thể kiếm tiền được thật. Còn không là vì số tiền mà bạn kiếm được hoàn toàn không đáng với thời gian và công sức bạn bỏ ra. Lấy một ví dụ, bạn có thể kiếm được tối đa khoảng $10/tháng (nghĩa là bạn phải làm rất nhiều việc trong tháng đó). Tuy nhiên, mức trả tối thiểu là $100, nghĩa là bạn phải làm trong 10 tháng liên tục thì mới có được số tiền này. Giả sử bạn làm khoảng 5 tháng rồi chán quả bỏ thì bạn sẽ không bao giờ nhận được tiền cả. Ngoài ra, tiền sẽ được trả bằng ngân phiếu hay tín dụng, nghĩa là nếu bạn ở một nước mà không có các hoạt động ngân hàng hay tín dụng thì không có cách nào để bạn nhận được tiền cả. Bạn không chỉ mất công mà còn mất cả thông tin riêng tư cá nhân. Nếu bạn có thời gian, chỉ cần thử một trong số các dịch vụ đó thì sẽ hiểu rõ hơn.

my_fa

Bạn cũng không phải bận tâm chuyện đó đâu chắc chắn với công nghệ hiện đại như ngày nay thì không chỉ bạn mà ngay kể cả mình cũng đã bị lừa rất nhiều rùi nhưng mình cũng đã có lần thành công rùi đó mình cũng đã đánh máy kiềm tiền tại nhà rùi đó nhưng thấy hơi mệt với công việc này thì làm vào khoảng 0h-3h sáng thì làm được nhanh và nhiều hơn nhưng như thế thì ảnh hưởng đến sức khỏe của mình quá phải không các bạn, sau đây minh cũng xin giới thiệu cho mọi người công việc mà minh đang làm cũng không ảnh hưởng tới sức khỏe hay thời gian mấy đâu bạn ag. các bạn cứ tham khảo đi nếu không thích thì thui nhưng quan trọng là mình sẽ có tiền tiêu riêng mà không cần xin ba mẹ các bạn nà! Kiếm tiền trên mạng với satavina - Làm thế nào để kiếm được 1,5 đến 10 triệu/1 tháng chỉ với 5 phút rảnh rỗi mỗi ngày ??? - Công ty cổ phần Satavina sẽ giúp bạn thực hiện điều đó. WebSite của công ty sẽ chính thức hoạt động vào ngày 07 tháng 3 năm 2011 Và hiện giờ đã cho phép đăng ký thành viên và giới thiệu bạn bè ! - Công ty Satavina là công ty đầu tiên ở VN cung cấp dịch vụ "Quảng Cáo Thân Thiện" - Satavina sẽ trả tiền xem quảng cáo cho khách hàng thông qua hình thức tính điểm cho mỗi thành viên vào xem quảng cáo. Thanh toán qua thẻ ATMcủa các ngân hàng ở VN và thẻ Điện Thoại (Viettel, Vina, Mobi) nếu số tiền của bạn ít hơn 100.000đ Tính bình quân, số điểm bạn có thể kiếm được như sau: - Xem quảng cáo video: 10 điểm/giây. - Đọc tin quảng cáo: 10 điểm/giây. Trong 1 ngày bạn dành 5 phút xem quảng cáo, bạn có thể kiếm được: 10x60x5= 3000 điểm, như vậy bạn sẽ kiếm được 300đồng (công ty tính 10điểm=1đồng). - Không chỉ vậy, công ty còn tính điểm cho bạn khi bạn giới thiệu những người khác xem quảng cáo cùng với mình: - Bạn giới thiệu 10 người bạn xem quảng cáo (gọi là Mức 1 của bạn), 10 người này cũng dành 5 phút xem quảng cáo mỗi ngày, công ty cũng chi trả cho bạn 300đồng/người.ngày. - Cũng tương tự như vậy 10 Mức 1 của bạn giới thiệu mỗi người 10 người thì bạn có 100 người (gọi là mức 2 của bạn), công ty cũng chi trả cho bạn 300đồng/người.ngày. - Tương tự như vậy, công ty chi trả đến Mức 5 của bạn theo sơ đồ sau : - Nếu bạn xây dựng đến Mức 1, bạn được 3.000đồng/ngày→ 90.000 đồng/tháng. - Nếu bạn xây dựng đến Mức 2, bạn được 30.000đồng/ngày→ 900.000 đồng/tháng. - Nếu bạn xây dựng đến Mức 3, bạn được 300.000đồng/ngày → 9.000.000 đồng/tháng. - Nếu bạn xây dựng đến Mức 4, bạn được 3.000.000đồng/ngày → 90.000.000 đồng/tháng. - Nếu bạn xây dựng đến Mức 5, bạn được 30.000.000đồng/ngày → 900.000.000 đồng/tháng. - Nếu bạn chỉ giới thiệu 10 người bạn cùng xem quảng cáo với mình thì mỗi tháng bạn cũng có được gần 100.000 đồng (đủ để nạp tiền cho chiếc di động của bạn phải không nào?).Và biết đâu đó, 10 người mà bạn giới thiệu họ cũng muốn có tiền để nạp thẻ di động như bạn, họ cũng giới thiệu mỗi người 10 người bạn nữa, như vậy bạn đã có mức 2 của bạn và thu nhập của bạn bây giờ đã là 1 triệu đồng/tháng (cũng là một khoảng tiền kha khá góp vào sổ tiết kiệm của bạn phải không nào?). Và con đường làm giàu của bạn bắt đầu từ đây, bạn xây dựng được Mức 3 của mình và các mức sau đó. - Đến lúc đó, thu nhập của bạn tăng lên thật khủng khiếp 9 triệu, 90 triệu và 900 triệu đồng/tháng (có lẽ bạn sẽ không tin vào điều này phải không nào?). Bạn cho rằng không thể kiếm tiền dễ dàng như vậy được. Chúng tui cũng hoàn toàn đồng ý với bạn điều này. - Bạn xây dựng đến Mức 2 (khoảng 100 người) là khá dễ dàng nhưng để có được mạng lưới rộng lớn trên 1000 người là điều không hề dễ dàng tí nào, mặc dù nó rất đơn giản. - Việc này đòi hỏi sự kiên trì ở chính bạn, bạn càng kiên trì theo đuổi mục tiêu bao nhiêu thì thành quả bạn đạt được càng lớn lao bấy nhiêu. - Bạn có tin mình sẽ làm được điều này không? - Câu trả lời nằm ở chính bạn, còn chúng tui chỉ có thể giúp bạn công cụ để thực hiện. Đến đây các bạn có thể đăng kí được rồi. Click: http://satavina.com/[email protected]&hrID=79205 để vào trang web dang ki và làm theo hướng dẫn nhé. Email người giới thiệu là: [email protected] Mã số người giới thiệu là: 00079205 nguyễn văn dũng Rất hân hạnh được làm quen với các bạn! (*** các bạn hãy để email và mã số của mình để ủng hộ mình nhé) -Và bạn phải điền chính xác Tên thật và số chứng minh thư để công ty đối chiếu khí thanh toán. (-Nếu các bạn đã đăng kí thành công thì các bạn hãy giới thiệu cho người khác qua : Email người giới thiệu là : Email của bạn Mã số người giới thiệu là : mã số thành viên của bạn hay giới thiệu qua đường link của bạn khi bạn đăng kí thành công thì họ sẽ cấp cho bạn một đường link trong mục Thông Tin Của Tôi... ) Các mục có dấu sao (*) đều bắt buộc. - Sau khi kích hoạt tài khoản, bạn vào mục "ĐĂNG NHẬP" ở góc trên bên phải trang web (gần mục ĐĂNG KÝ). - Bạn nhập email và mật khẩu của mình đã khai báo ở dòng số 3 và 5 để đăng nhập vào trang web. - Sau khi đăng nhập vào trang web, bạn vào mục "Tài khoản của bạn" rồi vào mục "Thông tin tài khoản", bạn sẽ thấy mã số thành viên của mình. Như vậy, bạn có thể dùng email và mã số thành viên của mình để giới thiệu cho bạn bè cùng tham gia kiếm tiền và học tập những kiến thức bổ ích từ trang web. - Khi Đăng Nhập Để Bắt đầu kiếm tiền Bạn chọn mục: Cơ Hội Kiếm Tiền. Trong mục nay có 4 mục để kiếm tiền đó là: Xem video quảng cáo , đọc quảng cáo , khảo sát và viết bài! Để xem được video quảng cáo ban nên cài google chrome hay firefox - Nhưng quan trọng nhất vẫn là giới thiệu được nhiều bạn bè cung tham gia, lúc đó tiền của các bạn mới tăng theo cấp số nhân như mình nói ở trên vậy! BẠN HÃY GIỚI THIỆU THẬT NHIỀU BẠN BÈ, KIẾM THẬT NHIỀU TIỀN CÙNG SATAVINA.COM! -Nếu bạn muốn tham khảo nhiều hơn thì sau khi đăng ki thanh công bạn hãy vào mục HƯỚNG DẪN ở đó họ sẽ giải đáp các thác mắc cho bạn và ở đó cũng có nhiều câu trả lòi tham khao cho bạn nữa đó. Hãy sử dụng mỗi ngày 1 chút thời gian rảnh rỗi của bạn để có 1 nguồn thu nhập mới ở thời đại thông tin và tui cũng vậy. CHÚC CÁC BẠN THÀNH CÔNG!

Fallon

Cái nè chẳng ai dám chắc được mọi người à,ai mà kiếm tiền trên mạng thì ai cũng giàu rồi cần gì phải đi làm cho mệt người ! Cứ như mình lao động chân tay thì chết mệt à.

thuy17603

web đó thì mình không biết sao . chứ giờ nhiều bạn kinh doanh online trên các mạng xã hội nhiều lắm . họ bán rất ngon . nhiều shop nói đa số khách hàng của họ là từ mạng mà ra . bạn thử kinh doanh online tại nhà thử xem . SagoVN - Kinh Doanh Online - Mua Bán Trực Tuyến - Hoàn Toàn Miễn Phí Một Website mới được phát triển để giúp tất cả mọi người có một nơi Kinh Doanh Online trên Internet tiện lợi nhất . Không cần Website riêng . Không cần tốn nhiều vốn . Không cần quá nhiều thời gian quản lý . Không cần quá nhiều nhân viên . Không tốn một chi phí nào khi tham gia vào Website : SagoVN Đăng tin Sản phẩm / Khuyến mại Cập nhật ra trang chủ để tất cả khách hàng đều có thể biết đến Địa Điểm ( Shop/Cửa hàng/Quán/Tại Nhà) của các bạn . chức năng hỗ trợ trực tuyến , Albums Ảnh phong phú ..... - Chỉ cần có 1 Máy PC ( Máy tính ) , Laptop , .... Có kết nối mạng là bạn có thể Kinh Doanh Online và Mua bán trực tuyến rồi - Bạn cần có một ý tưởng kinh doanh hay . Là bạn đều có thể tham gia vào hệ thống của chúng tui . SagoVN - Kinh Doanh Online - Mua Bán Trực Tuyến - Hoàn Toàn Miễn Phí Một Website mới được phát triển để giúp tất cả mọi người có một nơi Kinh Doanh Online trên Internet tiện lợi nhất . Không cần Website riêng . Không cần tốn nhiều vốn . Không cần quá nhiều thời gian quản lý . Không cần quá nhiều nhân viên . Không tốn một chi phí nào khi tham gia vào Website : SagoVN Đăng tin Sản phẩm / Khuyến mại Cập nhật ra trang chủ để tất cả khách hàng đều có thể biết đến Địa Điểm ( Shop/Cửa hàng/Quán/Tại Nhà) của các bạn . chức năng hỗ trợ trực tuyến , Albums Ảnh phong phú ..... - Chỉ cần có 1 Máy PC ( Máy tính ) , Laptop , .... Có kết nối mạng là bạn có thể Kinh Doanh Online và Mua bán trực tuyến rồi - Bạn cần có một ý tưởng kinh doanh hay . Là bạn đều có thể tham gia vào hệ thống của chúng tui . SagoVN - Kinh Doanh Online - Mua Bán Trực Tuyến - Hoàn Toàn Miễn Phí Một Website mới được phát triển để giúp tất cả mọi người có một nơi Kinh Doanh Online trên Internet tiện lợi nhất . Không cần Website riêng . Không cần tốn nhiều vốn . Không cần quá nhiều thời gian quản lý . Không cần quá nhiều nhân viên . Không tốn một chi phí nào khi tham gia vào Website : SagoVN.com Đăng tin sản phẩm / khuyến mại đến tất cả các khách hàng trên khắp cả nước . Kiếm tiền trên mạng có thật ko?