metquyen256

Bạn ở Hà Nội thì bạn nên học ở đức minh. Mình học ở đấy rồi học bằng chứng từ thực nên dế hiểu lắm, học xong còn giứoi thiệu việc làm nữa. MÀ mình cũng thích vì các giáo viên bên đấy dạy nhiệt tình chứ không dạy kiểu hết ca thì thôi nữa.

Webb

đứa bạn cùng phòng trọ với mình học kế toán ở Đức Hà, thấy bảo học ở đó cũng được, còn địa chỉ thì mình không hỏi. để hôm nào mình lấy địa chỉ rồi post lên cho các bạn nhé, hay các bạn vào Google tìm là ra thôi mà.

vvhiep

em cũng đang tính tới đức minh học đêy he he! Học gần ra trường mà trong đầu không có j cả. Bjt vậy ta chỉ học thực hành cho xong nhỉ

Iosep

hà nội thì chỉ có trung tâm kế toán đức minh dạy là ok thôi

Nếu ai chưa biết về thuế thì đi học lớp kế toán thuế ở trung tâm Đức Minh có 300k/ khóa kìa Trung tâm này được đông đảo sinh viên và cả người đi làm học vì được cái thời gian học linh động có thể tự mình lo thu xếp thời gian đi học được chứ không chia ca học cụ thể cố định thuận tiện nhất là cho mấy người hay bận rộn thì học thoải mái, khi nào thành nghề mới kết thúc khóa học

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D ĐỒ ÁN MÔN HỌC KẾT CẤU VÀ TÍNH TOÁN Ô TÔ - THIẾT KẾ HỆ THỐNG PHANH XE TẢI Khoa học kỹ thuật 0
D Nâng cao chất lượng nghiên cứu khoa học trong lĩnh vực kế toán tại trường Đại học Kinh tế - Kỹ thuật Công nghiệp Luận văn Sư phạm 1
D Thiết kế bài toán hình học gắn với thực tiễn trong dạy học hình học ở trường trung học phổ thông Luận văn Sư phạm 0
D giải bài tập thảo luận kế toán quản trị, đại học thương mại Kế toán & Kiểm toán 0
C Kế toán tiền lương và các khoản trích theo lương tại Công Ty cổ phần Điện tử Tin học Viễn Thông Luận văn Kinh tế 2
H Kế toán bán hàng và xác định kết quả bán hàng ở công ty TNHH Tin Học Nguyên Hưng Luận văn Kinh tế 0
T Hoàn thiện kế toán tập hợp chi phí và tính giá thành sản phẩm tại Xí nghiệp khoa học sản xuất thiết Luận văn Kinh tế 0
L Kế toán bán hàng và xác định kết quả kinh doanh tại công ty cổ phần hỗ trợ phát triển tin học – HIPT Luận văn Kinh tế 0
I Tổ chức kế toán chi phí sản xuất và tính giá thành sản phẩm tại công ty phát triển tin học, công nghệ và môi trường Luận văn Kinh tế 2
A Công tác kế toán, kế toán tiền lương và các khoản trích theo lương ở viện y học cổ truyền Việt Nam Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác