mr_gio

mình hay Cr-ack idm theo kiểu này nhưng Cr-ack thế có can thiệp vào máy hay không nhỉ và có hại không, thấy trên nhiều diễn đàn nói là chỉ không cho idm check bản quyền thôi và không vào được trang chủ của idm được nữa

hathuhuong88

vô dụng đến 1 lúc nào đó bạn bắt buộc phải update nếu không sẽ không tương thích với trình duyệt mới

và idm nó khôn lắm

ko biết kiểu gì sau khi update xong fie host bị đổi điền key giả vào thế nào cũng không dc

chỉ có patch idm xong lừa nó thôi

Aditeya

vô dụng đến 1 lúc nào đó bạn bắt buộc phải update nếu không sẽ không tương thích với trình duyệt mới

và idm nó khôn lắm

ko biết kiểu gì sau khi update xong fie host bị đổi điền key giả vào thế nào cũng không dc

chỉ có patch idm xong lừa nó thôi Vào file host xóa mấy dòng copy trước đó, ra update IDM lên phiên bản mới rồi lại copy mấy dòng đó vào lại file host. Mình toàn làm vậy và vẫn được.

Brochan

Vào file host xóa mấy dòng copy trước đó, ra update IDM lên phiên bản mới rồi lại copy mấy dòng đó vào lại file host. Mình toàn làm vậy và vẫn được. tùy từng máy thôi sau vụ build 10 vừa rồi không có nhiều người còn làm được điều đó nữa

Các chủ đề có liên quan khác