Iomar

bạn học thêm kế toán tổng hợp trên excel thì chắc chắn là hay và giúp ích cho kiến thức của bạn hơn nếu bạn học thực hành trên phần mềm thì cũng tốt, vì nhiều doanh nghiệp bây giờ mua phần mềm lắm trước đây, nói chung là lâu rồi mình học ở Đức Minh khóa học rất tốt vì họ dạy kỹ lắm, từ chi tiết đến báo cáo tài chính. Đặc biệt nếu bạn muốn học kế toán tổng hợp trong các loại hình doanh nghiệp đặc trưng như: kế toán tổng hợp trong doanh nghiệp sản xuất, xây lắp, xuất nhập khẩu, thương mại dv thì mình nghĩ bạn chọn bên đấy là chuẩn. với lại còn được học thử mà đúng hok! chúc bạn học tốt nhé!

quykyky

Học trên cel hay hơn chứ bạn. trân phần mềm nhanh với tiện nhưng nó không cảm giác yêu nghề như cel đâu nếu bạn có ý định học kế toán tổng hợp trên excel thì học ở trung tâm đức minh là ok rùi bạn a trước mình cũng học tổng hợp mấy loại hình doanh nghiệp ở đấy, có những bộ chứng từ mà các trung tâm khác không có nhưng XNK, XL bên nay có hết, có thời gian thì học hết. không có thì học 1 bộ kế toán trên loại hình doanh nghiệp thương mại dịch vụ là ok rùi

chandoj_c

Trích dẫn:Từ bài viết của quangtuyen581Học trên cel hay hơn chứ bạn.trân phần mềm nhanh với tiện nhưng nó không cảm giác yêu nghề như cel đâunếu bạn có ý định học kế toán tổng hợp trên excel thì học ở trung tâm đức minh là ok rùi bạn atrước mình cũng học tổng hợp mấy loại hình doanh nghiệp ở đấy, có những bộ chứng từ mà các trung tâm khác không có nhưng XNK, XL bên nay có hết, có thời gian thì học hết. không có thì học 1 bộ kế toán trên loại hình doanh nghiệp thương mại dịch vụ là ok rùichính xác học trên excel hay hơn phần mềm nhưng đương nhiên phần mềm thì tiện lợi hơn đúng hokcái nào cũng có mặt trái và mặt phải của nó cả mà.Mà trước mình cũng được sang bên Đức Minh học 1 khóa thực tập trên excel. Hjc học trên trường môn thựchành kế toán trường mình dạy ghi sổ, bao nhiêu sổ, mình làm bài kiểm tra kiểu j cũng sót, jo làm trên excelthấy thích hơn hẳn, đi làm cũng dùng excel, cty cũng sắp mua phần mềm rùi, jo hàng hóa nhiều sợ chẳng xoể

xman_bank

mình thì thấy học ở đức hà rất hay.rất sát với thực tế khi mình đi làm.mình nghĩ là bạn nên tới đó học thử đừng bỏ lỡ cơ hội được học ở 1 nơi điều kiện tốt,anh chị ở đó thì nhiệt tình.

Mantotohpa

Học kế toán thì nên đến trung tâm kế toán Đức hà các bạn ạ. Mình đã từng học ở đó, chất lượng học mình không chê điểm gì, học xong lại được các chị giới thiệu việc làm cho. Giờ công việc của mình ổn định rùi. Face để bạn tham khảo nè:http://www.facebook.com/daotaoketoanducha

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Thực hành thiết kế khuôn bằng phần mềm nx Khoa học kỹ thuật 0
D Báo cáo tổng hợp về tình hình thực tế công tác kế toán, quy trình hạch toán các phần hành kế toán tại Công ty may 10 Luận văn Kinh tế 2
N Thực tế Kế toán Hành chính sự nghiệp tại đơn vị dự toán phòng tổ chức kỹ thuật huyện Hải Hậu Luận văn Kinh tế 0
C Thực tế công tác kế toán hành chính sự nghiệp tại Trường THCS Tứ Liên Luận văn Kinh tế 2
H Thực tế công tác kế toán hành chính sự nghiệp tại Trường Kỹ thuật thiết bị y tế Luận văn Kinh tế 0
J Thực trạng vận hành luật thuế giá trị gia tăng và tổ chức kế toán thuế giá trị gia tăng trong doanh Luận văn Kinh tế 0
C Đánh giá thực trạng kế toán bất động sản đầu tư trước và sau khi ban hành chuẩn mực kế toán số 05 Luận văn Kinh tế 0
H Mười hai vận hành kế toán tại xí nghiệp chế biến thực phẩm tông đản – Hà Nội Luận văn Kinh tế 0
D Bài tập thực hành Thiết kế hệ tự động hóa cho máy cắt phôi tự động Khoa học kỹ thuật 0
D ĐÁNH GIÁ VIỆC THỰC HIỆN CÁC THỦ TỤC HÀNH CHÍNH THEO CƠ CHẾ MỘT CỬA Ở NGÀNH KẾ HOẠCH ĐẦU TƯ ĐỐI VỚI D Nông Lâm Thủy sản 0

Các chủ đề có liên quan khác