tueny_cc

Nếu nhà tuyển dụng cho phép bạn tự giới thiệu ngắn ngọn trong 1 câu, bạn sẽ nói gì?

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
M Phỏng vấn năng lực hành vi – 7 điều nhà tuyển dụng muốn biết Nếu bạn Mẹo vặt cuộc sống 0
N Nếu một tòa nhà xây dựng đã được hoàn thành 90% và do một số lý do doanh nghiệp phải dừng việc xây d Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
M Nếu một doanh nghiệp có một tòa nhà vừa sử dụng làm khách sạn vừa sử dụng để cho thuê văn phòng, doa Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
T Nếu đạp xe quá nhiều có làm đùi to ra không ạ? hiện tại em đang đi học rất xa nhà Sức khỏe 1
D nếu như em ngưng sử dụng mạng quá 6 tháng, thì nhà mạng vnpt có đến thu lại cái đường dây điện thoại InterNet 3
A em hỏi hơi ngu tý: nhà em có đường dây điện thoại, nếu như bây giờ em mua modem về lắp vào thì có dù InterNet 0
A Nếu là 2 máy tính trong cùng một nhà cùng post bài lên forum thì IP có giống nhau không? Hỏi đáp Tin học 8
C Cho thuê nhà trọ có phải đóng thuế thu nhập cá nhân.Làm sao kiểm soát được vấn đề này nếu chủ trọ ko Sinh viên chia sẻ 0
A Tôi là sinh viên.hiện tôi đang sống cùng người yêu ở nhà trọ nếu mẹ tôi biết chuyện này thì tôi phải Sinh viên chia sẻ 7
D phân tích luận điểm Nếu nước độc lập mà dân không được hưởng hạnh phúc, tự do thì độc lập cũng chẳng có ý nghĩa gì Môn đại cương 0

Các chủ đề có liên quan khác