Rhisiart

Mình đang tìm lớp học kế toán sx bạn nào biết thông tin cho mình với ?

yox_nox

Chào bạn Mình cũng vừa tham gia khóa học kế toán ở Công ty cổ phần nghiên cứu và hỗ trợ doanh nghiệp hà nội minh tháy công ty đào tạo kế toán tốt Địa chỉ đây bạn nhé : hocketoanhanoi.com ................................... Học kế toán ở đâu|kế toán tổng hợp|kế toán thực hành|đào tạo kế toán hà nội|Hoc ke toan thuế

Mình mới gửi cô bé kế toán đi học bên đức minh đấy. Trước jo vẫn làm dịch vụ ở đây thôi mà muốn có 1 kế toán ở tại công ty có j cho dễ dàng. Học đến khi biết làm lên BCTC mà, học phí nv của mình học có 1tr350k thôi không quá cao nhi? với lại làm dịch vụ nhiều nên thấy mấy cô kế toán cũng nhanh nhẹn đáng tin lắm Hà nội thì nhiều trung tâm kế toán, chọn được 1 trung tâm uy tín không phải dễ nên các bạn cứ cẩn thận tìm hiểu nhé

dmhoa77

Năm rồi, vừa ra trường mình cũng đi học thêm 1 lớp kế toán ngắn hạn tại Trung Tâm Phát Triển Khoa Học Kinh Tế. Giảng viên dạy hay và cũng nhiệt tình lắm. Nhưng trung tâm này ở tại TP HCM. Nếu bạn ở HCM thì đến 274 Võ Thị Sáu, Q.3 tham khảo xem.

Tớ cũng học ở đức minh nè, càng học càng thích vì thấy đi làm nhiều tài khoản không hay ít dùng, đơn giản hơn khi học mà cũng có cái khó hơn.hjhj

Các chủ đề có liên quan khác

Các chủ đề có liên quan khác