Mogue

Hiện nay khinh doanh gì thì cần ít vốn và dễ thu lợi nhuận?

toiyeusexvasex

Chào bạn. tui tên Thắng. Tình cờ đọc được câu hỏi của bạn. tui hiện đang cộng tác kinh doanh trong lĩnh vực ODM cùng những doanh nhân Thái và một nhóm sinh viên RMIT năng động. Đang cần tìm những con người muốn kinh doanh để cùng hợp tác trong ngành kinh doanh rất tiềm năng này, và mở rộng thị trường, nó khá phù hợp với câu hỏi của bạn và có tính bền vững lâu dài. Đây là nick Yh của tôi: gk_tda7 Nếu bạn muốn tìm hiểu thêm thì add và mình cùng nhau trao đổi nhé. Thân!

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
N Nhờ tải giúp em Thực trạng và các yếu tố tác động đến việc làm thêm của sinh viên Thành phố Hồ Chí Minh hiện nay (Luận văn thạc sĩ) - Phan Thị ThuThảo Khởi đầu 3
D Quan điểm cơ bản của đảng ta về phát triểu kinh tế trong giai đoạn hiện nay Luận văn Kinh tế 0
T Nhờ ad tải giúp mình tài liệu "Quan điểm cơ bản của đảng ta về phát triểu kinh tế trong giai đoạn hiện nay" với ạ Kinh tế chính trị 5
D Bảo vệ quyền lợi người tiêu dùng trong lĩnh vực bảo hiểm nhân thọ theo pháp luật việt nam hiện nay Luận văn Kinh tế 0
D Phát triển sức mạnh chiến đấu của lực lượng Cảnh sát cơ động hiện nay Văn hóa, Xã hội 0
D lý luận về sản xuất hàng hóa (kinh tế hàng hóa) và sự phát triển của kinh tế hàng hóa ở việt nam hiện nay Môn đại cương 0
D lý luận về sản xuất hàng hóa và vận dụng trong phát triển kinh tế thị trường ở việt nam hiện nay Môn đại cương 0
D lý luận về sản xuất hàng hóa (kinh tế hàng hóa) và phát triển kinh tế hàng hóa ở việt nam hiện nay Luận văn Kinh tế 0
D Hoạt động bồi dưỡng kỹ năng công tác xã hội cho cán bộ Đoàn tại Hà Nội hiện nay Văn hóa, Xã hội 0
D Công cụ chính sách ngoại thương của việt nam hiện nay Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác