kid.heavensent

Dragon Throne – Battle Of Red Cliffs là phiên bản tiếp theo của FATE OF THE DRAGON. Cả 2 game đều thuộc thể loại game chiến thuật thời gian thực, lấy bối cảnh thời kỳ Tam Quốc phân tranh. Cũng giống như FOTD, Dragon Throne là game thực sự rất xứng đáng với thời gian bỏ ra của bạn.

Đồ họa 2D của trò chơi khá là đơn giản, các đơn vị trong trò chơi như nông dân, binh lính, tướng sĩ có vẻ hơi nhỏ trên màn hình. Các công trình xây dựng tuy không được tô vẽ màu mè cho lắm, nhưng các chi tiết bên trong lại rất cụ thể.

Cấu hình tối thiểu

System: PII 266 or equivalent

RAM: 64 MB

Video Memory: 8 MB

Hard Drive Space: 240 MB

Cấu hình đề nghị

System: PIII 800 or equivalent

RAM: 128 MB

Video Memory: 32 MB

Hard Drive Space: 300 MB

Dụng lương: 420Mb:
Link Download bản DOC
Do Drive thay đổi chính sách, nên một số link cũ yêu cầu duyệt download. các bạn chỉ cần làm theo hướng dẫn.
Password giải nén nếu cần: ket-noi.com | Bấm trực tiếp vào Link để tải:

Pass Là : 4r.ketnoitatca.net

Linke phụ:
hay link MegaShare

- Khắc phục lỗi không vào được Game trên Windows 7:

Nhấp chuột phải vào file adsanguo.exe --> Chọn Properties -->Qua Tab Compatibility --> Check vào Run this program in compatility mode for: --> Chọn Windows XP (Service Pack 2) --> Mục Privilege Level --> Check chọn Run this program as an administrator --> OK (Xem ảnh trên)

daigai

Well-Known Member
Trích dẫn từ Alex1507:
ad hướng dẫn cài đặt hộ vs, dowm về r màk k chơi được :((

Bạn tải về được file rar thì giải nén ra là chơi được luôn. Nếu dùng windows 7, 8 thì làm theo hướng dẫn Khắc phục lỗi không vào được Game trên Windows 7 ở trang 1 ấy

Bạn bị lỗi gì mà không chơi được

tak_dn

có ai chơi game được chỉnh được mã !obj+speed! hay !om+speed! không mình chỉnh cả 2 mà không chơi cái nào được làm thế nào đây các bác

down về xong mở game thì báo thiếu file Mfx.dll @@ mà google các kiểu cũng không thấy file đó @@ có 1 trang có thì down không dc! ai có gui giup voi

tctuvan

Trích dẫn từ haihung287:
down về xong mở game thì báo thiếu file Mfx.dll @@ mà google các kiểu cũng không thấy file đó @@ có 1 trang có thì down không dc! ai có gui giup voi

bạn dùng windows gì, nếu 7, 8 là phải run with windows xp mode đấy

Thử tải cái này đi

tctuvan

Trích dẫn từ datphamtien93:
Mình cài xong, mở ra thì báo "please insert play disk" :(. Giải quyết cái này thế nào bạn ơi ?
Xem trong thư mục cài game có file patch hay cr-ack gì không, thì chạy đi

datphamtien93

Trong thư mục cài không có bạn ạ!
Chỉ có các file như trên ảnh thôi. Mời bạn xem

Trích dẫn từ tctuvan:
Mình cài xong, mở ra thì báo "please insert play disk" :(. Giải quyết cái này thế nào bạn ơi ?

tctuvan

Trong thư mục cài không có bạn ạ!
Chỉ có các file như trên ảnh thôi. Mời bạn xem

Trích dẫn từ tctuvan:

Mở readme lên xem có hưỡng dẫn gì không.

Nhìn qua cái thư mục này đáng ra phải là file iso để bạn nhét vào ổ đĩa ảo chứ. Bạn giải nén file rar ra được luôn cái thư mục này à? hay là được file iso? Nếu là file iso thì đừng có giải nén, mà mở bằng ổ đĩa ảo rồi cài game là xong

Các chủ đề có liên quan khác