Colver

hiện trạng này em thấy trên nhiều máy nhưng không biết làm sao, là máy dùng windows 8.1 hay windows 8 thì bắt được wifi ở 1 số nơi ak, như nhà trọ em windows 7 thì bắt được còn windows 8.1 thì ngồi chơi lun bắt dc nhưng nó có tam giác vàng không kết nối được mạng ><, ai giúp em với

tt_gg

Bạn đổi DNS thành của google hay đặt địa chỉ ip tĩnh xem có được không!

anh_peo

hiện trạng này em thấy trên nhiều máy nhưng không biết làm sao, là máy dùng windows 8.1 hay windows 8 thì bắt được wifi ở 1 số nơi ak, như nhà trọ em windows 7 thì bắt được còn windows 8.1 thì ngồi chơi lun bắt dc nhưng nó có tam giác vàng không kết nối được mạng ><, ai giúp em với Bạn điều chỉnh lại tần số thu phát trong phần advanced của driver, nếu có auto thì để auto thì sẽ tương thích mọi AP wireless, nếu không biết cách thì Phần mềm mình

để đó khoản 15 phút là nó vào được chứ gì, nó chưa được cấp IP đó mà, không thì reset modem đi, làm bằng wed chứ không phải là rút điện ra cắm điên vào đâu nha.

Bạn điều chỉnh lại tần số thu phát trong phần advanced của driver, nếu có auto thì để auto thì sẽ tương thích mọi AP wireless, nếu không biết cách thì Phần mềm mình hướng dẫn cụ thể mình đi bạn, mình mù mờ vụ này lắm

Các chủ đề có liên quan khác