dang_hongky

Tình hình là mình mới mua cái đĩa Pes 2013 o tiem về nhưng cài xong nó nổi lên cái hình nay ne :

file:///D:/Desktop/game/hinh/pes.bmp

ai pít thì chỉ mình giùm. Thanks trước

Ritter

Up hình lên upanh.com đi bạn.Cài game xong cần update rồi config lại thì mới chơi được bạn ak

dhs211

Bạn upload ảnh lên trang upanh.com rồi cho vào thẻ IMG nhé

Tiện thể cung cấp cho bạn bộ link PES 2013 bên dưới chơi ngon nè

suoingoc229

cái link này down xong giải nén xong nhưng vẫn không chơi được là sao vậy

cụ thể nó bị lỗi từ lunch Analysis

cái link này down xong giải nén xong nhưng vẫn không chơi được là sao vậy Ở mỗi bản nó có cách cài khác nhau. Bạn cài bản nào thì phải nói rõ ra chứ Bạn nói càng rõ thì bạn được giúp càng nhanh

dangtuan_anh92

mình cũng bị loi " unch Analysis " chã biết làm sau hết ak...bạn nào có Cr-ack share cho minh và hướng dẫn kỉ dum nha..học dốt nhưng dam mê PES hj

trangvasao9x

mình cũng bị loi " unch Analysis " chã biết làm sau hết ak...bạn nào có Cr-ack share cho minh và hướng dẫn kỉ dum nha..học dốt nhưng dam mê PES hj Cr-ack pes 2013 cho bạn đây

Thj_thj

chủ thơrt ơi..giúp mình với..mình tải về và copy Cr-ack đúng như vậy..nhưng khi vào nó lại hiện ntn là sao

No disc inserted.

Please insert the original "Pro Evolution Soccer 2013" CD/DVD.

Please have a look at for further, more detailed information.

Nye

chủ thơrt ơi..giúp mình với..mình tải về và copy Cr-ack đúng như vậy..nhưng khi vào nó lại hiện ntn là sao

No disc inserted.

Please have a look at for further, more detailed information. Do Cr-ack không tương thích với bộ cài game Bạn tải bộ cài pes bên dưới có kèm Cr-ack luôn, bạn tải file game về phải có Cr-ack đi kèm trong đó rồi chứ

chaoslegionlion

thứ nhất

bạn nên dùng bản reload để chơi nhé

thứ 2: bạn cài windows gì

nếu windows xp thì bạn có thể cài và chơi bt

nếu cài windows 7 thì sẽ bị lỗi respon... close

khi đó bạn cài patch, bắt buộc phải để mức medium và hight mới chơi được

keo_mut110

No disc inserted.

Please have a look at for further, more detailed information. cái này trăm phần trăm là do Cr-ack cùi rồi

pes cấu hình Bn chơi dc Cấu hình game bạn vào đây rồi so xem chơi được không nhé
Code: http://gamesystemrequirements.com/games.php?id=1619

quykyky

mọi ngừời ơi pes mình cài pes13 mà khi vào game thì màn hình đen chỉ có vòng tròn chạy ở góp màn hình mà mãi không được? như vậy phải làm như nào nhỉ?mọi ngưòi ai bt giúp mình với ạ.

vào seting thì có thấy ghi mỗi GPU là Bad, còn ok với good hết. thank ạ

borain_2008

mọi ngừời ơi pes mình cài pes13 mà khi vào game thì màn hình đen chỉ có vòng tròn chạy ở góp màn hình mà mãi không được? như vậy phải làm như nào nhỉ?mọi ngưòi ai bt giúp mình với ạ.

vào seting thì có thấy ghi mỗi GPU là Bad, còn ok với good hết. thank ạ VGA của máy bạn thuộc loại nào?

Chơi game, quan trọng nhất là Card màn hình, GPU mà bad thì có vẻ hơi...phiêu lưu!

Akub

các bạn cho mình hỏi với:

Mình mua đĩa DVD PES 2013 về cài đặt xong rồi.

Nhưng đến bước Cr-ack thì không thể copy được cái file đuôi rld.dll vào chỗ cài đặt và không thể bẻ khóa được.

skype của mình: to.minh.truong

Các chủ đề có liên quan khác