bvhoang42

Mọi người cho em hỏi dịch vụ MEGA: có giới hạn băng thông Upload/Download không ạ?

Ai biết trả lời giúp em với, em xin cảm ơn

Berenger

mình down thì thấy max speed không àh bạn ! Bạn hiểu nhầm ý mình rồi, mình không hỏi về tốc độ dơnload/upload mà mình muốn hỏi về giới hạn băng thông (bandwidth) của MEGA

phuonghan123

Mọi tập tin người dùng tải lên Mega sẽ được mã hóa để ngăn chặn các cuộc tấn công vào người dùng lẫn những dữ liệu được lưu trên máy chủ của dịch vụ và Mega không có quyền truy cập vào những nội dung của người dùng. Khách hàng sử dụng Mega phải chịu trách nhiệm về bản quyền của những tập tin do mình đăng lên, Mega chỉ cung cấp nơi lưu trữ trên mạng mà thôi. Khi bạn đăng kí tài khoản xong sẽ có 50GB lưu trữ miễn phí ở trang web .

Nếu bạn đăng ký gói Pro trả tiền 8.33 Euro/tháng sẽ có 4TB lưu trữ được mã hóa và 96TB băng thông.

haisquallion_dj

Mọi tập tin người dùng tải lên Mega sẽ được mã hóa để ngăn chặn các cuộc tấn công vào người dùng lẫn những dữ liệu được lưu trên máy chủ của dịch vụ và Mega không có quyền truy cập vào những nội dung của người dùng. Khách hàng sử dụng Mega phải chịu trách nhiệm về bản quyền của những tập tin do mình đăng lên, Mega chỉ cung cấp nơi lưu trữ trên mạng mà thôi. Khi bạn đăng kí tài khoản xong sẽ có 50GB lưu trữ miễn phí ở trang web .

Nếu bạn đăng ký gói Pro trả tiền 8.33 Euro/tháng sẽ có 4TB lưu trữ được mã hóa và 96TB băng thông. Thank câu trả lời của bạn, nhưng ý mình đang hỏi về tài khoản free

Hubert

Mọi người cho em hỏi dịch vụ MEGA: có giới hạn băng thông Upload/Download không ạ?
Ai biết trả lời giúp em với, em xin Thank Bạn đã thấy trong ảnh. Băng thông cho tài khoản free được giới hạn 10GB. Nhưng sự giới hạn này lại năng động. Khi đã đạt đến giới hạn, bạn hãy đợi 30 phút sẽ được sử dụng tiếp 10GB. Nói chung trừ trường hợp bạn download, upload với dung lượng lớn Mega cho ta thoải mái sử dụng băng thông với tài khoản free.

Còn với dung lượng lưu trữ và băng thông của tài khoản pro, bạn xem trang này:

Duante

Bạn đã thấy trong ảnh. Băng thông cho tài khoản free được giới hạn 10GB. Nhưng sự giới hạn này lại năng động. Khi đã đạt đến giới hạn, bạn hãy đợi 30 phút sẽ được sử dụng tiếp 10GB. Nói chung trừ trường hợp bạn download, upload với dung lượng lớn Mega cho ta thoải mái sử dụng băng thông với tài khoản free.

Còn với dung lượng lưu trữ và băng thông của tài khoản pro, bạn xem trang này:
Thank câu trả lời của bạn. Vậy là mình rõ rồi. Thanks

Các chủ đề có liên quan khác