Baothghalach

Kick Box
Ban la Fan của SmackDown ? Bạn là Fan cua RAW ? WWE SuperStar nào là thần tượng của bạn ? Bạn mê mệt WWE nhung ban Game tren nen PC làm ban cam thấy chưa thoa man . Hãy thu su dụng bản PS2 chay trên nền PC nay , chắc chan se không làm ban that vọng

Bản 2011 co nhieu cải tiến hon so với bản 2010 . Trong do cải tiến ro nhat là phần Road to W-Mania voi chế độ choi hoan toàn mới . Nhan vật mới va cac Skill cũng rat moi . Điểm yeu duy nhất mình thay la skill của cac SuperStar hay bị trùng ( thuong thi mỗi người co 2 chưởng phụ va 2 skill Finish nhung ban này các skill do trùng nhau , bam 2 kiểu nhung chi ra 1 kiểu ) . May mắn là ta co thể khắc phuc bang cách chỉnh lai skill cho nhân vat tuy ý

LINK DOWNLOAD
Torrent

Bạn cần cài Utorrent để download các dạng link torrent
Hướng dẫn sử dụng utorrent

Hướng dẫn chơi game giả lập PS2

Egerton

khoái thang John Cena, The Rock, Randy Orton, Kane and UnderTaker (dịch: Người lay o Dưới)

Sigfrid

Bạn xai phan mềm này se giup ích cho ban khi chơi game đấy

Barrak

Down ve roi nhưng khi extract ra 1 folder gom 5 file nhưng cha thay file cai dat đâu cả. Chỉ thay moi file .iso . Minh mount nó ra o ảo để cai dat nhưng khi vao thi vẫn k tim duoc file setup. ==> Chỉ gium cach setup, Thank chu thớt nhìu.

hoang_nguy

Ai chy em cách chơi chieu cuoi của mấy tkag do đi....em mò qoai ma hk ra

Tui down roi ma setup k duoc ? Bac setup rồi chi t phát

Các chủ đề có liên quan khác