Vừa rồi, em thi tốt nghiệp, nhưng không may em đã bị đau đột xuất, khiến em phải bỏ thi môn thứ 3, đó là môn Địa Lí, sau đó em vẫn tiếp tục thi những môn còn lại. Em đã được xét đặc cách, nhưng không may là môn Văn của em chỉ được 4 điểm. Vì thế em không đủ điều kiện để đặc cách đậu Tốt nghiệp. Vậy cho em hỏi, năm sau em phải thi lại toàn bộ hay sẽ được bảo lưu những điểm môn nào?

pe_kim_pro

Đầu tiên anh chia buồn với em nhé.Trong cuộc sống ai cũng phải có lúc nọ lúc kia.Năm sau em chắc lại phải thi lại hết các môn rùi vì nhà trường kô bảo lưu kết quả cho em đâu.Chỉ có thi tốt nghiệp lần 2 thì được bảo lưu thôi.Nhưng năm nay lại không có.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
S Anh hùng, dũng cảm điểm danh .... kiểm điểm nghiêm túc ... bán tháo thứ 2, 3, 4 vừa rồi !!! Tài chính, Chứng khoán 9
V Năm 2006, Bộ Tài chính có công bố bảng xếp hạng các công ty kiểm toán. Vậy năm 2008 vừa rồi có đơn v Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
T Công ty tôi là DNNN,vừa rồi đem đất đi góp vốn. Chênh lệch giữa giá trị còn lại và giá trị nhận góp Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
T Cho hỏi tri ân khách hàng của Fshare vừa rồi là ntn? InterNet 0
T Mình vừa sinh đc 6th rồi giờ mình muốn đặt vòng tránh thai nhưng ko biết đặt ở đâu cho an toàn, và k Sức khỏe 0
G Em 22 tuổi, tháng vừa rồi trước kì kinh em phát hiện thấy ngực trái của mình nổi một cục và nó to dầ Sức khỏe 2
R Vừa rồi em có uống thuốc tránh thai cấp tốc nhưng viên thứ 2 em uống muộn mất 3 tiếng rưỡi vậy có bị Sức khỏe 0
G Vì thời gian vừa rồi bận nên không có update cho mấy bạn được, nay mình cập nhập cho nó tốt hơn ai t Game 0
T Cơ quan của tôi vừa nối mang ADSL, đang có sẵn swith mạng lan rồi có ai biết cách chia sẻ Internet q InterNet 3
D Nguồn nhân lực cho các doanh nghiệp nhỏ và vừa ở Việt Nam trong bối cảnh cuộc cách mạng công nghiệp 4.0 Quản trị Nhân lực 0

Các chủ đề có liên quan khác