quataoxanh0_0

DFS năm nay diễn ra muộn quá nhỉ. Mình thấy DFS 10 khá thành công, nghe cái tên gọi Passion đã thấy cuốn hút rồi, không biết năm nay thế nào nữa.

Hi vọng tổ chức sớm sớm dẫn bạn gái đi xem rồi còn về quê nữa :) Năm ngoài đi xem có nhìu mẫu đẹp quá trời :)

Trích dẫn:Từ bài viết của pexinhxanhix hix, năm ngoái em cũng có coi, có bộ sưu tập nào toàn cơ người, nhìn ớn chết lun Cho mình hỏi xin thông tin về Đẹp Fashion Show 11có phải bộ sưu tập No4-2011 của nhà thiết kế Nguyễn Công Trí đúng không bạn ? bộ đó cũng đẹp mà nhỉ, nhà thiết kế Công Trí đã tham gia chung với Đẹp Fashion Show từ những ngày đầu luôn đó bạn

Honon

Theo em được biết thì DFS cuối tháng này sẽ run đấy, hình như là ngày 24/01 gì đó. Năm nay tổ chức muộn thật đó, mọi năm vào khoảng tháng 10 đến tháng 12 là thấy show rồi.

Trích dẫn:Từ bài viết của AdidassNăm nay tổ chức tận 2 ngày 24 25 luôn đó bạn :D2 ngày luôn à, năm ngoái có một ngày afh. Không biết năm nay có gì mới lạ hông ta?

Chủ đề năm ngoái là "Đam mê", năm nay là "Birth of Venus" chắc sẽ hoành tráng hơn thôi. Đã qua 11 kì rồi còn gì nữa.