TheLiem_TheLiem

Cài windows chỉ mất 30 phút thôi nhưng cài driver click từng cái rất lâu. Mình thấy 1 số tiêm khi mua máy có cho luôn 1 đĩa driver, chỉ cần đưa vào là tự cài, chỉ cần ngồi đợi, lâu lâu lại click như cài window vậy.

Mình muốn làm 1 cái như vậy. Các pro hướng dẫn giúp mình nhé.

nam_baby89

laptop cài driver lơ mơ là cài lại windows ...bị mấy lần rồi . tải mấy cái phần mềm tự tìm driver rất hay có lỗi phát sinh , tốt nhất là lên google search tên máy bạn đang sài rồi vào chính cái trang chủ đó down toàn bộ driver của máy mình về là OK . Bạn ơi, hiểu lầm ý mình rồi. Driver mình down về đủ rồi. Nhưng gần 20-30 cái gì đó. Mỗi lần cài windows thì tốn thời gian nhất là cài driver. Mình thấy có 1 số đĩa driver đi theo máy (khi mua máy nó sẽ tẵng đĩa), chỉ cần đưa vào là tự động cài hết. Mình muốn làm cái đĩa tự động như thế, chứ driver máy của mình có đủ hết rồi.

latdat1906

về vấn đề driver của laptop thì mình khuyên bạn nên sử dụng đúng driver của hãng, cài driver bên ngoài máy hoạt động thiếu ổn định đó...

mrright.shop

Bạn dùng chức năng back up của Driver Easy ấy xem hướng dẫn : Lần sau chỉ việc dùng chức năng restore của nó là được. Dùng bản Driver Easy Pro nhé

Bentleah

Của bạn đây, có bộ WanDriver này thì khỏi lo thiếu driver.

phuongnam_land

mình dùng laptop bạn ak pc hay laptop gì thì bộ trên có đủ rồi,không cần quan tâm làm gì bạn ạ

be_xjnh_style

laptop cài driver lơ mơ là cài lại windows ...bị mấy lần rồi . tải mấy cái phần mềm tự tìm driver rất hay có lỗi phát sinh , tốt nhất là lên google search tên máy bạn đang sài rồi vào chính cái trang chủ đó down toàn bộ driver của máy mình về là OK .

sunny_luv_lynk

laptop cài driver lơ mơ là cài lại windows ...bị mấy lần rồi . tải mấy cái phần mềm tự tìm driver rất hay có lỗi phát sinh , tốt nhất là lên google search tên máy bạn đang sài rồi vào chính cái trang chủ đó down toàn bộ driver của máy mình về là OK . uhm ,đúng như cái máy dell của mình cái full driver mà thiếu mất cái phải lên trang chủ tải ,nhưng bạn cứ mua đĩa driver về thử đã (có đấy) ,cài xem sao