Bi_Yo

tình hình là em bị lỗi font dư lày. các bạn giúp em với. em đã tìm nhiều cách mà vẫn không thành công. gỡ ra cài lại, đổi trình duyệt các kiểu. híc . mong được các bạn giúp đỡ sớm nhất

edonis_snow

cac pro chắc đang đi nghỉ mát hết rồi nhỉ. chẳng thấy bác nào giúp em cả là sao? Giúp me

recwar2004

bạn sang trình duyệt khác xem còn bị ko? IE,FF? vẫn thế thì xem lại bạn đã cài font j

xman_bank

bạn sang máy khác cóp thư mục font , vào windows mini , xóa thư mục font cũ đi, chép font gốc đã cóp vào là dc thank bạn nhé . để mình thử xem thế nào nhá

bạn sang trình duyệt khác xem còn bị ko? IE,FF? vẫn thế thì xem lại bạn đã cài font j em đã thử đổi các trình duyệt rồi mà không được . restore default font mà cũng không được . trước đây em có cài một số font khác vào máy. các bạn giúp em đi

bạn sang máy khác cóp thư mục font , vào windows mini , xóa thư mục font cũ đi, chép font gốc đã cóp vào là dc

Phelan

thank bạn nhé . để mình thử xem thế nào nhá máy mình cũng bị như vậy, không biết bạn có sửa dc chưa bạn ơi!!(

máy mình cũng bị như vậy, không biết bạn có sửa dc chưa bạn ơi!!( Bạn vào mục options của firefox ở đây mình dùng firefox nhé. Rồi chọn mục Content rồi ở dưới bạn chọn mục default font là times new roman cỡ chữ là 16 hay to hơn nếu bạn muốn rồi ấn ok khởi động lại trình duyệt xem có được không bạn