nguyenkhoakt

cái khung nhập lúc quote lại chẳng thấy đâu ? • Bên m` không bị!

• Hay lại nghịch linh tinh gì rồi? Disable script kia đi xem!

vanthanhvan96

• Bên m` không bị!

• Hay lại nghịch linh tinh gì rồi? Disable script kia đi xem!
Có cmt bên voz rồi đó, nhức nhối thật.

baby.mummum

Mình dùng cái này nó tự động fullscreen này.

Kết hợp cái của bác nữa là tuyệt vời. cái khung nhập lúc quote lại chẳng thấy đâu ? • Cho bạn nào bị như bạn trên: Remove code: iframe{display:none!important;} trong style

Bartlet

,cái này mình Add từ lâu nhưng không biết có phần remove space, tưởng chỉ block mỗi ads. • Adblock làm gì có Remove Space?

• Link hàng chính hãng ở đây cơ mà? ►

Kamron

Dùng Code: #vnz-side {margin-right:0px;} đặt vào am.
Đã test cách này. Ngắn gọn và rất hiệu quả.

Carraig

Không biết bạn có thể loại bỏ cái phần mình khoanh đỏ như hình trên trang HDVietnam luôn được không?

jade.quach

Không biết bạn có thể loại bỏ cái phần mình khoanh đỏ như hình trên trang HDVietnam luôn được không? • ABP Filter: hdvietnam.com##.yui-b.yui-sidebar

the_ones2001

• ABP Filter: hdvietnam.com###sidebar_container
Nếu thế thì nó còn nguyên một khoảng trống, mình muốn mất khoảng trắng luôn cơ

Nếu thế thì nó còn nguyên một khoảng trống, mình muốn mất khoảng trắng luôn cơ • Stylish code: @-moz-document domain("hdvietnam.com") {DIV #content {margin-right: 0 !important;}}

tianangnho_hn

• Stylish code: @-moz-document domain("hdvietnam.com") {DIV #content {margin-right: 0 !important;}}
Còn chỗ này còn khoảng trắng nè bạn

mntvinh

Còn chỗ này còn khoảng trắng nè bạn
• Bạn sửa Stylish code: @-moz-document domain("hdvietnam.com") {DIV #content {margin-right: 0 !important;}}

@-moz-document domain("hdvietnam.com") {#content, #content_wrapper {margin-right: 0 !important}}

luuly_maunho

có thể remove quảng cáo ở trang bongdap-l-u-s được k? • Bạn qua topic này nhé:

• Sau khi support nếu chưa hài lòng, bạn Phần mềm tại topic này mình sẽ giúp bạn!

mấy cái này để làm gì thế bác,e gà mờ nên chưa biết • Dọn bớt đống quảng cáo bên phải + lấp đầy khoảng trống để kéo dãn nội dung cho vừa màn hình ấy mà!

Các chủ đề có liên quan khác