các bạn cho mình hỏi mình có laptop compaq 610, máy tính mình mới cài lại nhưng nó không nhận driver wifi nên mình phải cắm mạng Lan vào update driver wifi mới được. các bạn cho mình hỏi là đường đây mạng Lan mình là phòng trọ xài nhiều phòng chung 1 modern vậy khi mình update windows như vậy có bị dính virus không khi nếu có máy tính nào của các phòng khác bị virus hay 1 máy nào đang truy cập vào wed có virus không? hay có virus trong modern không? Mình hơi ngu mong các bạn chỉ giúp mình với. Mình Thank các bạn rất nhiều.

Covey

các bạn cho mình hỏi mình có laptop compaq 610, máy tính mình mới cài lại nhưng nó không nhận driver wifi nên mình phải cắm mạng Lan vào update driver wifi mới được. các bạn cho mình hỏi là đường đây mạng Lan mình là phòng trọ xài nhiều phòng chung 1 modern vậy khi mình update windows như vậy có bị dính virus không khi nếu có máy tính nào của các phòng khác bị virus hay 1 máy nào đang truy cập vào wed có virus không? hay có virus trong modern không? Mình hơi ngu mong các bạn chỉ giúp mình với. Mình Thank các bạn rất nhiều. Câu hỏi này sẽ dc bình chọn là câu hỏi ngớ ngẩn nhất năm 2014 mạng dây hay wifi đều chung internet từ một modem ADSL

Bạn update thoải mái đi không lo virus đâu nếu sợ bạn không nên truy cập mạng lan lấy dữ liệu từ máy khác còn wifi hay mạng lan đều

duongtieumoc

nếu update có virus bạn support MS để nhận bồi thường update có virus thì update là gì hả bạn

Các chủ đề có liên quan khác