Mình có dây jack bông sen gồm hai đầu vào hai đầu ra mình tính lấy jack trắng cắm vào lỗ màu xanh của sound cảd còn đầu ttrănhì đầu vào ba đầu ra mình tín lấy jack trắng cắm vào lỗ màu xanh của sound cảd còn đầu trắng cắm vào lỗ màu xanh đầu còn lại của dây mình cắm vào ampli như thế có hát dc o!

anthy20

Mình có dây jack bông sen gồm h đầu vào hai đầu ra mình tín lấy jack trắng cắm vào lỗ màu xanh của sound cảd còn đầu ttrănhì đầu vào ba đầu ra mình tín lấy jack trắng cắm vào lỗ màu xanh của sound cảd còn đầu trắng cắm vào lỗ màu xanh đầu còn lại của dây mình cắm vào ampli như thế có hát dc o! thêm chấm phẩy vào đi pro, đọc chả hiểu j`. nhà tui đang dùng dây 1 đầu 3,5 mm cắm vào máy tính đầu còn lại cắm vào lỗ trắng đỏ ( hay vàng ) trên amply

shin_yal

các bạn cho bạn hỏi dây kết nối giữa ampli và máy tính có mắc không vá mua ở đâu! Mình ở Bến Lức Long An giá cả như thế nào! Muốn nghe nhạc hay từ PC ra amp thì bạn phải đầu tư một cái soundcard creative hay asus xonar. Sau đó, bạn xuất âm thanh ra từ card ra amp thì nghe mới hay, chịu khó đầu tư một ít tiền để nghe hay hơn. Dây xuất từ card âm thanh ra amp có thể là jack 3,5 ra RCA.

dmhoa77

Ổ đĩa CD của mình có jack 2.5mm vậy cách nào để bật nó chỉ dùm vs

nhung48hb

Ổ đĩa CD của mình có jack 2.5mm vậy cách nào để bật nó chỉ dùm vs Thì mua dây chuyển đổi có jack 3,5mm ra bông sen amply là được...