Ko bit các trung tâm dạy có tốt không nhưng theo mình nên học ở ĐH kinh tế quốc dân, ở đó có nhiều khóa học cụ thể cho bạn. Tiền đóng cũng vừa phải, thầy cô ở trường dạy nên cũng yên tâm.

kebaothu90

Tuy kế toán là một nghề hot dể xin việc nhất hiện nay. Nhưng suy cho cùng thì đó cũng là một nghề, làm công ăn lương thôi, vả lại phải có bằng đại học hẳn hoi thì bạn mới mong có thể làm việc ở một cty lớn, lương cao, phụ cấp ổn định, còn nếu học ở trung tâm thì cũng như cưỡi ngựa xem hoa, chẳng cty lớn nhỏ nào thuê bạn làm đâu. Bạn bao nhiêu tuổi rùi nhỉ? nếu dưới 30t và trên 20t, bạn nên học hỏi và làm việc thực tế ở nhiều nơi, nhiều môi trường làm việc khác nhau để đúc kết kinh nghiệm cho bản thân, thay vì phải cấp sách đi học tiếp. Sau khi 30t? Sao bạn không tự là chủ mình ? Sao bạn không nghĩ ra tự kinh doanh một việc gì đó, đi từ nhỏ đến lớn? Những người thành đạt nhất cũng phải bước đi từ những bước ban đầu nhỏ nhất bạn à. Chúc bạn thành công và có quyết định hay nhất nhé.Mời bạn ghé thăm: Công Ty TNHH Tin Học Hải Phát

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Đề án Đặc điểm kế toán ở các doanh nghiệp có vốn đầu tư nước ngoài tại Việt Nam Luận văn Kinh tế 3
R Tìm hiểu luật và kế toán thuế giá trị gia tăng - Một số ý kiến đề xuất nhằm giải quyết các vấn đề có Luận văn Kinh tế 0
D Bài tập Kế toán chi phí có lời giải Kế toán & Kiểm toán 0
T Tính toán thiết kế thiết bị trao đổi nhiệt loại vách ngăn cách có cánh Ôn thi Đại học - Cao đẳng 0
Y Em có 1 câu hỏi như sau mong Ban Tư vấn Kế toán trả lời giúp: "Công ty kiểm toán cần những điều kiện Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
C Có cần học đủ 40h do bên VAA tổ chức để hành nghề kế toán Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
G Tôi có câu hỏi vướng mắc trong lĩnh Báo cáo quyết toán dự án hoàn thành mong Kế toán giải đáp. Dự Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
D Tốt nghiệp văn bằng 2 chuyên ngành Kế toán và làm việc 5 năm có được thi hành nghề kiểm toán? Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
K Trong chương trình kiểm toán mẫu áp dụng cho năm 2010 -2011, Mẫu B341 – Bảng cân đối kế toán có chỉ Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
H Chào các anh, chị bộ phận đăng ký hành nghề của Kế toán Hà Nội. Em có một câu hỏi như sau: Hiện tại Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1

Các chủ đề có liên quan khác