thiquocduy

Chị nghĩ em chưa đi làm được đâu bé ah, tại vì thông thường các cty, các đơn vị cá nhân or các chủ đầu tư...không nhận các em khi các em chưa đủ 18t. Vì nếu nhận họ sẽ vi phạm pháp luật.
Vì vậy các em hãy đợi thêm 3 năn nữa nhé!

Còn ít tuổi mà đã có chí hướng tự lập là rất tốt em à, em có thể xin đi rao báo vào mỗi buổi sáng hay phát tờ rơi, hay công việc phụ bàn... Những công việc này cũng dễ kiếm, em chỉ cần bỏ ra 3k mua 1 tờ báo Mua & Bán là em đã có trong tay cả một lít công việc tha hồ cho em lựa chọn rồi. hay lên mạng tìm hiểu cũng được

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Đề thi tuyển sinh Lớp 10 THPT môn Toán tỉnh Đồng Nai qua các năm Ôn thi Đại học - Cao đẳng 0
D Phát triển du lịch sinh thái của Thành phố Đà Nẵng đến năm 2015 Văn hóa, Xã hội 1
D Bộ đề thi học sinh giỏi chính thức, đề xuất môn Vật Lý lớp 11 năm 2018 có lời giải chi tiết Ôn thi Đại học - Cao đẳng 0
D Đề luyện thi học sinh giỏi lớp 8 môn Tiếng Anh năm học 2019 - 2020 số 6 Các kỳ thi Tiếng Anh 0
phanhuyentrang Dịch vụ vệ sinh nhà cửa, nhà sau xây dựng Năm Sao Thị trường, Mua bán 0
D Tìm hiểu cách cải thiện kĩ năng thuyết trình cho sinh viên chuyên Anh năm thứ hai trường Đại học Sư phạm Kĩ thuật Hưng Yên Ngoại ngữ 0
D Thực trạng mất cân bằng giới tính khi sinh tại huyện thiệu hóa – thanh hóa năm 2009 và một số yếu tố liên quan Văn hóa, Xã hội 0
D Ứng phó với những khó khăn trong học tập của sinh viên năm 3 chuyên ngành Bác sỹ đa khoa trường Đại Y dược 3
D Các yếu tố tác động đến định hướng nghề nghiệp của sinh viên năm cuối các ngành khoa học xã hội Văn hóa, Xã hội 0
D Thiết kế hệ thống quản lý chất thải rắn sinh hoạt cho quận 4 quy hoạch đến năm 2030 + bản vẽ Khoa học Tự nhiên 0

Các chủ đề có liên quan khác