cvtam2003

mình muốn download một thứ bằng IDM nhưng cứ download nó hiện ra cái này nè:

mình vào IDM xem thì nó bảo lỗi

còn mình dùng google chorme tải thì nó hiện cái này

saudoi_thienthu

bạn thử kiểm tra bằng cách down một tập tin khác..nếu như vẫn down bình thường thì do file đó có vấn đề, còn nếu không down được thì do idm có vấn đề..bạn kiểm tra đi..nếu mắc trường hợp nào thì đưa lên đây mình cùng tìm hướng giải quyết...

Willamar

Có 2 trường hợp xảy ra :

1. Do Host không tồn tại nên như vậy

2. Do Proxy . Bạn vào phần Proxy của IDM và tick bỏ dùng Proxy đi

Một số Host không thể down được do dùng Proxy nhé

Có 2 trường hợp:

- Sever down file của bạn từ chối yêu cầu của bạn - không tương thik vs IDM

- File không tồn tại trên host

hay bạn tải file tại host khác hay xem lại tường lửa, proxy j đó

minh_blog

bạn thử kiểm tra bằng cách down một tập tin khác..nếu như vẫn down bình thường thì do file đó có vấn đề, còn nếu không down được thì do idm có vấn đề..bạn kiểm tra đi..nếu mắc trường hợp nào thì đưa lên đây mình cùng tìm hướng giải quyết... mình đã thử download các file khác rồi bạn ạ tất cả đều không tải được

Có 2 trường hợp xảy ra :

mình bỏ tick dùng proxy đi rồi cũng không tải được bạn ạ còn về file host vẫn bình thường bạn ạ

Có 2 trường hợp:

- Sever down file của bạn từ chối yêu cầu của bạn - không tương thik vs IDM

- File không tồn tại trên host

hay bạn tải file tại host khác hay xem lại tường lửa, proxy j đó tường lửa mình đã chặn rồi proxy đã tắt bạn ạ nhưng không được

oneman_onesmile

tường lửa mình đã chặn rồi proxy đã tắt bạn ạ nhưng không được Bác dọn ổ C đi xem sao Đổ trống khoảng 1GB xem như thế nào !!! Mà bản của bác hơi cũ thì phải, Update luôn bản mới đi

Gilmer

tường lửa mình đã chặn rồi proxy đã tắt bạn ạ nhưng không được Quái lạ thật, bạn đưa link tải file đó cho m test thử xem nào

Rennie

Quái lạ thật, bạn đưa link tải file đó cho m test thử xem nào IDM của bác ấy tất cả đều down không được mà @@

Bentleah

vâng xin lỗi bây giờ em mới biết là mẹ em không biết xoá luôn file Documents and Settings

Teithi

Hì Hì mấy file đó ngày 21 mà

vâng xin lỗi bây giờ em mới biết là mẹ em không biết xoá luôn file Documents and Settings Vậy là sever file vào Docments mà Docments lại mất tiêu rồi

nhok4everinlove

vâng xin lỗi bây giờ em mới biết là mẹ em không biết xoá luôn file Documents and Settings quái lạ..nếu xóa cái này đi thì nó vẫn cho mình chọn thư mục khác để lưu chứ? tại sao lại lỗi được...

ckv_nat

vâng xin lỗi bây giờ em mới biết là mẹ em không biết xoá luôn file Documents and Settings Mất cái này thì liên quan j tới việc down của IDM.

Mất thư mục chứa tạo lại được mà

Pepe

các bạn ah giúp em 1 phát cái IDM nó bị sao mà em down cái j về cũng tới 99.88 % hay 99.84 % là nó đứng im lun chờ hoài không thấy 100%

quangvinh_1192

Có 2 trường hợp xảy ra :

Bạn nay nói đúng nè! Thank bạn nhìu nha!

Các chủ đề có liên quan khác