utphuong_18

mình xin cảnh bảo 1 địa chỉ web với mọi người.

khoảng 1h ngày hôm nay (13/12/2012) tui đang là thành viên vnpublic tại vnz có đăng ký một acc tại địa chỉ: http://www.sachtieuluan.com/register.php?do=addmember để làm thành viên; vì thấy có thông báo rõ ràng là nhắn tin theo cú pháp AAA tên_tài_khoản gửi 8745 để kích hoạt tài khoản (như hình tui chụp kèm theo) nhưng sau thao tác nhắn tin thì "nó" rút mất của tui 15000vnđ. Bức xúc lắm nhưng không biết kêu ai, cũng không biết tố cáo với cơ quan quản lý như thế nào.

Vì vậy với mấy dòng này hy vọng không ai còn bị lừa như tui nữa.

tui đã đăng ký thành viên vnpublic tại web và mất tiền

số điện thoại dùng để nhắn tin: 0936353188

.. quân khốn nạn, bịp bợm.

pe_kim_pro

Khờ quá bị lừa đúng rồi. Đầu số 87xx mà miễn phí à? Luôn luôn trừ 15k. Mà kiện cáo với tố cáo cái nỗi gì, có 15k chẳng đủ uống ly cafe mà muốn bao nhiêu con người phải làm việc để tìm "lẽ phải" cho bác à. Chuyện nhỏ như con thỏ, chả đáng gì.

cái loại này admin cho block acount đi cho trong sạch ketnooi.com/forum. người ta bị lừa rồi người ta có trách nhiệm post lên cảnh báo cho mọi người rồi lại còn cmt như này. đúng cái loại vô học

Fitzpatrick

Ngu thì chết chứ bệnh tật chi cái loại này admin cho block acount đi cho trong sạch ketnooi.com/forum. người ta bị lừa rồi người ta có trách nhiệm post lên cảnh báo cho mọi người rồi lại còn cmt như này. đúng cái loại vô học

hoavokhuyet7777

mình xin cảnh bảo 1 địa chỉ web với mọi người.

khoảng 1h ngày hôm nay (13/12/2012) tui đang là thành viên vnpublic tại vnz có đăng ký một acc tại địa chỉ: http://www.sachtieuluan.com/register.php?do=addmember để làm thành viên; vì thấy có thông báo rõ ràng là nhắn tin theo cú pháp AAA tên_tài_khoản gửi 8745 để kích hoạt tài khoản (như hình tui chụp kèm theo) nhưng sau thao tác nhắn tin thì "nó" rút mất của tui 15000vnđ. Bức xúc lắm nhưng không biết kêu ai, cũng không biết tố cáo với cơ quan quản lý như thế nào.

Vì vậy với mấy dòng này hy vọng không ai còn bị lừa như tui nữa.

tui đã đăng ký thành viên vnpublic tại web và mất tiền

số điện thoại dùng để nhắn tin: 0936353188

.. quân khốn nạn, bịp bợm.
Mình cũng đưa ra trang web này để cảnh báo vs các bạn. bọn này lừa đảo y hệt trang trên. nếu gửi tin nhắn kích hoạt thành viên sẽ bị nó trừ 15k mà không có tác dụng gì cả. bọn giẻ rách

no_promises1026

mình là mình chẳng tin cái tổng đài nào hết, nên cứ thấy gửi tới tổng đài là next,

p/s: trừ các tay to có uy tín ra event thì còn xem xét

Dar

Ngu thì chết chứ bệnh tật chi bạn khôn chắc sẽ không chết.... hài thật

cái loại nhắn tin để kích hoạt download tài liệu thì nhiều người dễ dính phải lắm... sinh viên trong lúc làm đồ án tốt nghiệp lúc cần tài liệu nhắm mắt mà nhắn tin mặc dù biết sẽ mất 15k.

Jar

người ta thông báo mà thàng chó iuem1202 lại nói thế đúng là khốn nạn giúp người mà bị chủi tui ghét loại người này

mà tui cũng từng bị lừa tui cũng lên google để tìm hack bắp của hdviet nó bảo nhắn tin xong mất 15k nhưng sau vụ việc này tui nhớ mãi về sau và sẽ khó mà bị lại, ai trên đời điều phải bị lừa 1 lần thì mới trưởng thành hơn nhưng tốt nhất học được kinh nghiệm của người đi trước nếu không bạn sẽ té đau.

black_cat

mấy anh cho em hỏi làm sao mình vào được các trang web bị chặn? các trang web dùng để thay đổi proxy em vào nó cũng bị chặn luôn.

Không biết có liên quan tới cài đặt gì trong máy ko? Em đang sử dụng win8 pro 32 bit active by phone, phần mềm diệt virus AVG. Mong các anh chỉ bảo.

p/s: em không được khởi tạo đề tài, nên đăng tại đây tạm. Anh admin có thể chuyển dùm em. Thank anh nhiều ạ.

Chou_Chou

Vãi thớt.

Nó đã bảo nhắn tin đến đầu sô 87xxx rồi.

Chả trừ 15k là đúng rồi còn gì.

Xin lỗi ae chứ nhắn tin kiểu: **** gửi 8700 chẳng hạn cũng đi 15k.

Ko có gì lạ nhé!

lesanh_88

Ngu thì chết chứ bệnh tật chi Nói như bạn hơi quá nhưng cũng không sai. Chốt hạ đó là tiền ngu nhé. Chúc mừng bạn mua được 1 bài học. Chả ai cho không ai cái gì.

người ta thông báo mà thàng chó iuem1202 lại nói thế đúng là khốn nạn giúp người mà bị chủi tui ghét loại người này

mà tui cũng từng bị lừa tui cũng lên google để tìm hack bắp của hdviet nó bảo nhắn tin xong mất 15k nhưng sau vụ việc này tui nhớ mãi về sau và sẽ khó mà bị lại, ai trên đời điều phải bị lừa 1 lần thì mới trưởng thành hơn nhưng tốt nhất học được kinh nghiệm của người đi trước nếu không bạn sẽ té đau. Nghe hack thì hiểu bác rồi. Tham thì thâm. 15k 1 bài học rẻ chán *****:

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Phân tích các yếu tố ảnh hưởng đến sự tuân thủ an toàn thực phẩm và các khuyến cáo cho chuỗi cung ứng thủy sản tại Việt Nam Ngoại ngữ 0
T Thực trạng việc sử dụng các yếu tố minh họa trong xây dựng thông điệp Quảng cáo cho lĩnh vực kinh do Luận văn Kinh tế 0
B Dư luận xã hội về việc giải quyết khiếu nại, tố cáo cấp xã, phường hiện nay (nghiên cứu trường hợp x Văn hóa, Xã hội 0
H Đánh giá tác động của công nghệ đến môi trường thông qua các đơn khiếu nại tố cáo của người dân trên Kinh tế quốc tế 0
T Phân tích yếu tố văn hóa Việt Nam trong quảng cáo trên Truyền hình (khảo sát "giờ vàng" phát sóng củ Văn học 0
J Vấn đề khiếu nại, tố cáo của công dân thủ đô trên sóng Đài Phát thanh - Truyền hình Hà Nội Văn học 0
T Kháng cáo, kháng nghị phúc thẩm trong tố tụng hình sự và việc hoàn thiện các quy định pháp luật về v Luận văn Luật 1
K Hoàn thiện pháp luật khiếu nại, tố cáo trong điều kiện xây dựng nhà nước pháp quyền Việt Nam : Luận Luận văn Luật 0
H Đổi mới công tác tiếo công dân trong lĩnh vực khiếu nại, tố cáo: Luận văn ThS. Luật: 60 38 01 Luận văn Luật 0
V Hiệu quả hoạt động giải quyết khiếu nại, tố cáo của các cơ quan hành chính nhà nước ở Ninh Bình hiện Luận văn Luật 0

Các chủ đề có liên quan khác