Norbert

Lúc trước muốn mở Reply thì theo dõi trên 10k nhưng bây giờ hủy rồi,bây giờ tui sẽ hướng dẫn ae mở Reply

B1: khởi động google chrome, vào trang rồi add tiện ích đó vào sau khi add xong.

B2: chọn nút chấm tròn góc phải màn hình xuống dưới search từ Timaru Newzealand.

B3: sau đó vào trang kiểm tra lại vị trí đúng chưa

B4: tiếp tục vào đăng nhập nick fb cần reply vào chỗ ghé thăm tìm từ Timaru kích vào dòng đầu tiên tìm được rồi đăng status tại đó.

kết quả

nhiều thím làm được mà thanks ít nhỉ

petuyetlovekute

cái này lúc nào dùng lại phải làm lại từ đấu à bạn? không thím,trừ khi facebook fix mới hết

ngado10285

cái này hay nè, có cách nào làm lun cho cái ních nó xanh lè anywhere k Pro ) sub trên 50k mà giờ face nó dẹp rồi

shinwa_2970

sub trên 50k mà giờ face nó dẹp rồi vậy cái chức năng đó k còn nữa à bạn ? hay là phải gấp nhiều lần cái số 50k ấy ?

ntthuy151

vậy cái chức năng đó k còn nữa à bạn ? hay là phải gấp nhiều lần cái số 50k ấy ? có 1 tỷ cũng thế,t có mấy cái nick sub cả trăm ngàn mà chỉ để ngắm

kun_nhox

ko thím,trừ khi facebook fix mới hết có ngĩa là lần sau cũng không cần tìm kiếm cái kia nữa ha thím ?

Barnhardo

Mở nút Reply facebook là sao thớt,mình còn gà về face lắm mong anh em giải thích?? đọc và xem coment của các bạn mà em hông hỉu gì hết?

Mở nút Reply facebook là sao thớt,mình còn gà về face lắm mong anh em giải thích?? đọc và xem coment của các bạn mà em hông hỉu gì hết? thì thêm 1 chức năng cho mát mẻ cái fb á mà )

tientien1381

Chỉ dùng được trên Chrome thôi hả bạn? làm trên chrome nhưng dùng trên trình duyệt nào cũng được,làm trên ff cũng được nhưng cũng tương tự như chrome nên t nhát post

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
Z Nếu nút nguồn hư v tắt nguồn, mở nguồn đt bằng cách nào ? Hỏi đáp về thiết bị di động 1
T Ấn nút power nhiều lần nhưng không mở được máy tính? Hỏi đáp Tin học 3
I Xin hỏi nút mở wifi của dell ínpiron 6400 nằm ở đâu ? Hỏi đáp Tin học 0
D Thực trạng và một số yếu tố ảnh hưởng đến tỷ lệ tiêm chủng mở rộng tại huyện Tu mơ rông năm 2016 Y dược 0
D Mở rộng hoạt động cho vay mua bất động sản tại Ngân hàng TMCP Quốc tế Việt Nam (VIB) Luận văn Kinh tế 0
D Giải pháp hoàn thiện các chương trình du lịch nội địa của công ty cổ phần đầu tư Mở - Du lịch Việt Nam Luận văn Kinh tế 0
D Mở rộng hoạt động cho vay đối với khách hàng doanh nghiệp tại Ngân hàng VPBank Luận văn Kinh tế 0
D Xây dựng hệ thống quản trị mạng dựa trên phần mềm mã nguồn mở Cacti và ứng dụng tại trường Đại học Hải Phòng Công nghệ thông tin 0
D Giải pháp mở rộng thị trường xuất khẩu của công ty hà thành trong điều kiện Việt Nam là thành viên chính thức của WTO Luận văn Kinh tế 0
D Nghiên cứu ứng dụng PLC để đo, điều khiển và cảnh báo mức nước trong bể sử dụng cảm biến alalog là module mở rộng ADC của PLC Khoa học kỹ thuật 0

Các chủ đề có liên quan khác