dreamshop2412

các bạn có ai gặp trường hợp tương tự em giúp với!!!!!!!!!11

Em đăng nhập skype dùng bình thường nhưng cứ hễ rớt mạng hay thoát tài khoảng ra là không cách nào đăng nhập lại được, nó cứ báo là : "Không thể mở skype, bạn vừa đăng nhập trên máy tính này, hãy đăng xuất và thử lại". Trong khi đó em vừa thoát tất cả thậm chí là bật Task Manager lên để end task rồi mà vẫn không cách nào đăng nhập được. Thử cài cài lại windows 8 xong cũng vẫn bị.

Xin các bạn giúp em với!

nduynt

Mình vẫn gọi trên Windows 8 bình thường. Gọi UK cũng ngon(Trước đây).

Nhiều khi Out rồi nhưng nó vẫn chưa Out hẳn do lỗi gì đó nên nó báo vậy. Khi out bạn tắt hẳn, thoát luôn ở Taskbar, Notifications.. rồi đợi tí mở lên lại xem.

hoahung143

Em đăng nhập skype dùng bình thường nhưng cứ hễ rớt mạng hay thoát tài khoảng ra là không cách nào đăng nhập lại được, nó cứ báo là : "Không thể mở skype, bạn vừa đăng nhập trên máy tính này, hãy đăng xuất và thử lại". Trong khi đó em vừa thoát tất cả thậm chí là bật Task Manager lên để end task rồi mà vẫn không cách nào đăng nhập được. Thử cài cài lại windows 8 xong cũng vẫn bị.

Xin các bạn giúp em với! bạn có sài skype meto không vừa thoát ở đó chưa

pro_m150

mình vừa thử cài lại với mấy phiên bản khác cũng bị tình trạng tương tự, chỉ khi cài lại win7 mới zô ok.

niemtinnoiay89

- Skype đa được Microsoft mua lại nên có 1 số chỗ dung không rõ sẽ gọi là lỗi

- đăng nhập vào Skype dung cả account Skype & outlook.com,hostmail đều được.để thoát ra vào phần setting/change PC setting/use : trong phần này có tất cả user mình log vào máy,chọn dis sẽ thoát ra Skype ( nếu dung dung account mới Win8) .còn không dung chung account thì chon connect ,đăng nhập account of outlook.com sau đấy lại dis là thoát ra( Mình nghĩ nó làm thế là bắt tất cả người dung mail outlook ò bác Bill )

- Mình hiện tại vẫn đăng nhập 1 lần 2 account cùng 1 nick trên máy ( metro & Skype destop) rất bình thường

- Skype bản này còn quá nhiều lỗi

MacMurra

Xin các bạn giúp em với! Cái này là lỗi phần services của Skype bạn ah! Mình kiểm tra rồi, mỗi lần thoát skype nó sẽ có một file Skype chạy trong phần services không thể xóa đi được. Có thể là do lỗi lỗ hổng bảo mật (an ninh) gần đây của Skype nên nó đang fix dần, hi vọng một thời (gian) gian nữa sẽ có câu trả lời từ nhà sản xuất!

bongchay

Xin các bạn giúp em với! Mình cũng bị lỗi tương tự y như bạn này. Chán không chịu được. không biết phải làm thế nào, trong khi cty thì chủ yếu làm chuyện qua Skype

Ai vừa fix được lỗi này làm ơn chỉ giùm anh em với nào.

Mình cũng đanh bị lỗi này, oải quá trời. Remove đi, cài lại các bản cũ đều không được, ai fix được support luôn nhé.

galaxy_angel

Mình cũng đanh bị lỗi này, oải quá trời. Remove đi, cài lại các bản cũ đều không được, ai fix được support luôn nhé. Gỡ sach rồi vào Rigistry Search mấy khóa Skype xóa đi cài lại xem nào bạn.

nhanguyenbait

E đã tìm ra lỗi trên máy em.
Bác bỏ cái tích vào ô đăng nhập khi sky khởi động đi, thoát hết sky, khởi động lại máy là vào ngon. he he
Chúc bác may mắn !!!

Các chủ đề có liên quan khác