Anh em nào hay vào box Girl Xinh Đẹp - Bikini chắc cũng có xem qua seri NoName của mình rồi nhỉ .

Hiện nay mình đang gặp vấn đề về up ảnh trên diễn đàn

Từ trước tới nay mình hay up ảnh lên trang để lấy link đăng bài.

Nhưng mấy hôm nay chẳng hiểu sao những bức ảnh mình đăng lên diến đàn đều bị lỗi không hiện ảnh như bên dưới

chẳng lẽ tài khoản của mình bị quá dung lượng hay sao (mình không có tiền nên đăng kí 1 tài khoản free mà).

Mà vào lại tài khoản của mình vẫn thấy cái ảnh nằm chình ình, không bị Delete. Những ảnh trước đây đăng thì vẫn hiện bình thuờng

Nay hỏi các bạn có nhiều kinh nghiệm xem đây là lỗi gì? Có cách khắc phục không?

Nếu không có cách khắc phục thì nhờ các bạn giới thiệu một trang up ảnh khác; yêu cầu là phải miễn phí, dung lượng miễn phí lớn, hình lâu bị die ( từ 6 tháng trở lên) - chắc mọi người cũng thấu hiểu cái cảm giác Comment bên dưới khen hình đẹp tuyệt mà nhìn lên trên chẳng thấy hình đâu

và cho up hình kích cỡ tối đa là 4MB (mình nhiều ảnh chất lượng cao mà)

Mong mọi người giúp đỡ để mình phục vụ anh em diễn đàn được tốt hơn

Thank mọi người đã vào đọc.

nusinh_hue89vn

mình cũng hay dùng postimage do trang đó quản lý ảnh theo thư mục khá tốt giờ cũng bị tình trạng như bạn... chắc do diễn đàn mình chặn.

bạn có thể chuyển sang imageshack.us xem sao thấy up ảnh theo url giống trang kia... dung lượng 5G cũng khá nhiều.

trang flickr bạn có thể nghiên cứu dung lượng lớn up ảnh lên phải thực hiện nhiều bước hơn

mình cũng hay dùng postimage do trang đó quản lý ảnh theo thư mục khá tốt giờ cũng bị tình trạng như bạn... chắc do diễn đàn mình chặn.

bạn có thể chuyển sang imageshack.us xem sao thấy up ảnh theo url giống trang kia... dung lượng 5G cũng khá nhiều.

trang flickr bạn có thể nghiên cứu dung lượng lớn up ảnh lên phải thực hiện nhiều bước hơn Flickr mình up lên nó xóa hết, kể cả đã cho vào chế độ riêng tư, nó thông báo không được up ảnh của người khác

Derrall

Flickr mình up lên nó xóa hết, kể cả đã cho vào chế độ riêng tư, nó thông báo không được up ảnh của người khác mình up ảnh có ng khác coa thấy nó xóa đâu nhỉ
Flickr 1TB free mà ta :v bác ấy kêu là bị xóa ảnh mà mình chưa bị xóa cái nào cả mặc dù có vi phạm

chips_tulip

mình up ảnh có ng khác coa thấy nó xóa đâu nhỉ

bác ấy kêu là bị xóa ảnh mà mình chưa bị xóa cái nào cả mặc dù có vi phạm Mình bị nó xoá mất 5GB ảnh

cả ảnh chụp bằng điện thoại cũng bị mất chứ

gửi mail nó trả lời là bạn vi phạm nên bị xoá tài khoản

imgur.com

never die Cái này lấy link up lên diễn đàn làm sao hả bạn?

Chẳng lẽ ngồi click từng ảnh để lấy URL sao?

Nó có giới hạn lưu lượng không hả bạn , mình đọc điều khoản thì thấy toàn Tiếng Anh

Lên google dich thì nó báo như này:
Tài khoản tiêu chuẩn được giới hạn trong 225 hình ảnh gần đây nhất.

Sau đó, các cập nhật mới nhất sẽ được hiển thị và cập nhật lâu đời nhất sẽ bị rớt ra khỏi tài khoản (không xóa, chỉ cần ẩn từ bên trong tài khoản). Không có giới hạn cho các tài khoản chuyên nghiệp.

nhoc_ninhbinh

Tài khoản Free của Imgur.com chỉ cho phép upload tối đa 225 hình ảnh thôi Chẳng lẽ mình phải thôi up ảnh à?

225 ảnh thì chán chết, chỉ được 1 seri thôi

thesunshin123

Trang thì sao hả các bạn

mình thấy nó không giới hạn số ảnh đăng, nhưng cho mình hỏi thới gian tồn tại của ảnh là bao lâu ?

nhokkute_1612

Flickr mình up lên nó xóa hết, kể cả đã cho vào chế độ riêng tư, nó thông báo không được up ảnh của người khác Em thấy up lên flickr được mà mấy bác, hình em up lên cả ngàn tấm cách đây 2 năm mà còn nguyên xi kìa...

Ingel

ai thích cái j thì dùng, mỗi cái có hạn chế riêng, mình sử dụng imgur cũng lâu lâu rồi và thấy nó rất hay

ai thích cái j thì dùng, mỗi cái có hạn chế riêng, mình sử dụng imgur cũng lâu lâu rồi và thấy nó rất hay Lấy URL cho nhiều ảnh kiểu gì hả bạn?

Quá 225 ảnh thì ảnh cũ của bạn có bị xoá không?

tutin_khien

...

Hiện nay mình đang gặp vấn đề về up ảnh trên diễn đàn

Từ trước tới nay mình hay up ảnh lên trang để lấy link đăng bài.

Nhưng mấy hôm nay chẳng hiểu sao những bức ảnh mình đăng lên diến đàn đều bị lỗi không hiện ảnh như bên dưới

Cậu đổi "************" thành "postimage.org" là thấy hình lại thôi, chắc tại VNZ nhà ta loại nàng "postimg" khỏi cuộc chơi ahhh ahhh ahhh ahhh.

Các chủ đề có liên quan khác