peti_yeuhe0

hum nay mở máy lên vào các trang web thì 2 bên màn hình bị dư ra 1 khoảng

chỉ có mỗi ketnooi.com/forum thì bình thường

cái này có phải do máy mình lỗi không z

munlai456

Cái này là do mặc định CSS của trang web hay Admin của trang web đã điều chỉnh nó như thế rồi nhé, có thể một số trình duyệt khác nhau lại cho ta bố cục trang web khác nhau. Nhưng cái này khẳng định là do mặc định trang web nó vậy rồi, còn Vnz không bị là do VN-Zoom... có để như thế đâu

tt_gg

bình thường mà mình cũng vậy không phải lỗi máy đâu do trang web đó chỉnh thôi không sao đâu bạn

Melvon

không phải do máy đâu, mà mấy cái ấy chỉ là quảng cáo thôi, không có càng tốt, bạn không cần bận tâm đâu

Duong_Qua

bình thường cả để kiểu đó là cho mấy máy có màng hình 1024 * 798 gì đó để khỏi "mất" cái khoản đó không tin bạn cứ thử chuyển màng hình qua 1024 * 798 xem nhé khoảng trắng đó có thể dành cho quảng cáo... :v vào vn-zôm bạn không thấy thế vị nó có quảng cáo bên phải rồi

Yogi

Bạn thấy nó trống chải thừa thãi, phí diện tích đọc thì làm như vậy nha:

chọn web site bạn muốn xem rộng hơn, giữ phím ctrl, đồng thời lăn scoll lên xuống chỉnh độ zoom.

Larenzo

chỗ đó là để tự động điều chỉnh cho phù hợp với máy có màn hình phân giải cao và màn hình có độ phân giải thấp, đôi khi là để treo baner quảng cáo

Avner

Mấy chỗ trống đó .. toàn để quảng cáo đấy .. mình phải cài add-on vào chặng hết mới thoải mái dc đấy ... việc đó là bình thường bạn nhé .. chúc bác lướt web tiếp mà không bị phiền .. nếu không muốn thì bạn zoom web lên thêm tí bác nhé

Các chủ đề có liên quan khác