Leonardo

Tình hình là thầy tớ mới share 1 cái link forder vào mail của tớ và nói tớ đưa tài liệu lên đó...vậy cho tớ hỏi làm sao để up lên vậy ạ..Thank mọi người

yeudoi_2202

Tình hình là thầy tớ mới share 1 cái link forder vào mail của tớ và nói tớ đưa tài liệu lên đó...vậy cho tớ hỏi làm sao để up lên vậy ạ..Thank mọi người @sythanh.ict,

Nói Thầy của E cung cấp tài khoản đăng nhập vào Folder đó rồi up các tài liệu cần thiết lên để được Thầy duyệt nhé.

nhoxsam_alone

@sythanh.ict,

Nói Thầy của E cung cấp tài khoản đăng nhập vào Folder đó rồi up các tài liệu cần thiết lên để được Thầy duyệt nhé. Bạn hiểu vậy là chưa đúng rồi, ai lại yêu cầu thầy giáo cung cấp acc dropbox chứ....

Tình hình là thầy tớ mới share 1 cái link forder vào mail của tớ và nói tớ đưa tài liệu lên đó...vậy cho tớ hỏi làm sao để up lên vậy ạ..Thank mọi người Hi, khi bạn check mail sẻ có 1 mail như thế này:

bạn hãy click View folder

Chúc vui ^_^

Barrington

sao mình chỉ nhận được mail như vầy thôi thì phải làm thế nào ạ?

kAjzU_bEe

sao mình chỉ nhận được mail như vầy thôi thì phải làm thế nào ạ?
bạn hãy reg 1 acc với email là gmail của bạn nhé, rồi bạn click vào link share là sẽ view được.

melody_a4

làm ơn cho mình hỏi..các file đã được đồng bộ trên Dropbox rùi sao không có biểu tượng dấu X màu xanh ở góc file như các phiên bản trước nhỉ??? mình đang dùng bản 2.6.2...có bác nào biết không ah??

Các chủ đề có liên quan khác